Cập nhật Inesoft Address Book 3.0: Quản lý danh bạ chuyên nghiệp trên Windows Mobile

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng ba 2008 lúc 22:08
Phần mềm quản lý danh bạ quen thuộc mới ra mắt phiên bản mới Inesoft Address Book 3.0 sau nhiều nhiều ngày thai nghén phiên bản Beta. Chương trình được biết đến với các chức năng nổi bật như hiển thị, quản lý ảnh danh bạ, thiết lập nhạc chuông, bàn phím quay số riêng, chặn cuộc gọi, quản lý Profile và thay đổi Skin mỗi ngày

Thông tin mới trong phiên bản 3.0
  • Nhóm cửa sổ Call history
  • Hiển thị Phone Bar cho History, Favorites và Dialer
  • Tìm kiếm nhanh trên danh bạ với ABC Bar
  • Cho phép cài đặt chuyên sâu trong Call filter và ringtone
  • Ẩn danh bạ SIM
  • Có giao diện Skin mới giúp sử dụng dễ dàng hơn
  • Có thêm cài đặt kiểu chuông và âm lượng
  • Lựa chọn "do not answer" chặn cuộc gọi
  • ...

Thông tin chi tiết tại http://www.inesoft.com/eng/index.php?in=addressbook.html

yesterdayman

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng ba 2008 lúc 20:51
Bản này hình như hình của contact có lớn hơn bản 2.0 thì phải?! Em dùng bản 2.0 load chậm lắm, mỗi lần có người gọi thấy màn hình sáng nhưng phải 2-3 giây sau mới đỗ chuông và hiện hình người gọi, hy vọng bản này nhanh hơn!

thanhnt_sumi

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
10 Tháng ba 2008 lúc 16:20
Em đang dùng bản này thấy rất tuyệt.
Chỉ có 1 điểm là khi gọi điện, khi đầu bên kia nhấc máy thì máy nó cứ rung 1 cái :(

Bác nào biết cách tắt cái alert này thì chỉ giúp em với :)

Thanks

thieuta

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
10 Tháng ba 2008 lúc 18:05
Em đang dùng bản này thấy rất tuyệt.
Chỉ có 1 điểm là khi gọi điện, khi đầu bên kia nhấc máy thì máy nó cứ rung 1 cái :(

Bác nào biết cách tắt cái alert này thì chỉ giúp em với :)

Thanks
ở ngoài màn hình today, bạn bấm vào icon của chương trình inesofts dưới thanh taskbar. chọn option, bỏ dấu tích chỗ Vibrite on connection đi, bấm ok là xong.
Tuy nhiên mình lại thấy chức năng này hay đó chứ, rất tiện khi đi ngoài đường.

Jamesbond

Là gì chả được!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng tư 2008 lúc 10:05
Vậy là bác này chưa quen dùng rồi. Bác cho nó ra today rồi chỉ cần chọt vào những chữ cái của tên người mình muốn tìm là nó cho ra 1 danh sách các tên tương tự. Nó chỉ hơi dở khi tên contact bác lưu bằng tiếng Việt (hơi khó tìm và đòi hỏi dùng quen). Nếu bằng tiếng Anh thì chọt phát ra liền.

Lazada Vietnam Master card on Monday