Cập nhật phần mềm cho làng Palm chúng ta

ATiger

тигры
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
^^ chào anh, anh nhiều Treo thế thì tha hồ vọc mệt nghỉ :D. Em mới 2 tay 2 súng mừ đã bở hơi tai roài hi hi. Đùa chứ cần gì anh cứ PM hoặc chat Yahoo, nội quy diễn đàn mình là ko hỏi xin trực tiếp ạ:D.

ATiger

тигры
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Recso Launches IDGuard

Phần mềm bảo mật cho phép đặt password và set cấp độ bảo mật cho mọi loại file trên thiết bị sử dụng hệ điều hành PalmOS.

Phần mềm này cũng tự động chuyển các dạng bảo mật cho các mục backup sau khi hotsyn và được cài đặt trên Windows.

Tham khảo thêm: Resco IDguard

phanbong

NHẬP HỘI
Mấy Bác ơi!! Mình có con palm zire 72 , vì vô ý tap tầm bậy mà máy mình bây giờ ko hiện số được chỉ hiện mấy ô vuông chử nhật ko à!! Bây giờ làm sao mấy bác!! cứu mình với!! Mình muốn reset hoàn toàn (forrmat như máy mới ko còn data nào hết, để mình cài lại chương trình !) thì mình làm sao? mình chỉ reset được khi chích vào lỗ nhỏ reset chứ ko reset hoanf toàn được !!
Các bác chỉ giáo giúp với nha!! xin giử mail cho mình bongpt_56@yahoo.com Cám ơn mấy bác lắm lắm !!

hieutq

hieutq@handheld.com.vn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mấy Bác ơi!! Mình có con palm zire 72 , vì vô ý tap tầm bậy mà máy mình bây giờ ko hiện số được chỉ hiện mấy ô vuông chử nhật ko à!! Bây giờ làm sao mấy bác!! cứu mình với!! Mình muốn reset hoàn toàn (forrmat như máy mới ko còn data nào hết, để mình cài lại chương trình !) thì mình làm sao? mình chỉ reset được khi chích vào lỗ nhỏ reset chứ ko reset hoanf toàn được !!
Các bác chỉ giáo giúp với nha!! xin giử mail cho mình bongpt_56@yahoo.com Cám ơn mấy bác lắm lắm !!

Đê Hard Reset (tức là format máy như bạn nói đấy) Bạn giữ nút Power rồi chọc cái nút Reset, vẫn giữ nguyên nút Power tầm 3-5s nhé rồi thả ra, và làm theo hướng dẫn của máy tiếp. Nhấn nút up để xoá toàn bộ dữ liệu. Máy bạn HR đảm bảo hết bệnh bạn nói ;)

buihai

GÂY DỰNG
Các bác ơi em mới dùng Palm đang mày mò (650), thấy cái quản lý cuộc gọi mặc định của nó ghét quá. Bác nào có pm quản lý cuộc gọi nào hay giới thiệu cho em với, cám ơn các bác nhiều (mấy em tham khảo toàn bắt mua T_T chả mua nổi)

Tréo600

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Recso Launches IDGuard

Phần mềm bảo mật cho phép đặt password và set cấp độ bảo mật cho mọi loại file trên thiết bị sử dụng hệ điều hành PalmOS.

Phần mềm này cũng tự động chuyển các dạng bảo mật cho các mục backup sau khi hotsyn và được cài đặt trên Windows.

Tham khảo thêm: Resco IDguard

Bác nào đã dùng IDguard và SplashID rồi thì vui lòng cho vài nhận xét hoặc so sánh nhé!

Bài viết cần bạn xem thêm

@HHVN - SECURITY phiền Mod đứng ra giao dịch trung gian giúp em chiếc Eterna heritage chronograph limited này ạ. Người mua là bác @DUND với giá 15,5tr ạ. Bác @DUND xác nhận và chuyển khoản đến ...