Cập nhật phần mềm giải trí đa phương tiện Coreplayer v1.2.5 đã hỗ trợ Youtobe

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng hai 2008 lúc 21:00
CorePlayer Mobile v1.2 là một một chương trình giải trí đa phương tiện quen thuộc trên Windows Mobile khi hỗ trợ nhiều định dạng bạn có thể xem video, ảnh, nghe nhạc, hỗ trợ Streaming, hỗ trợ tai nghe Bluetooth chất lượng cao.

Phiên bản mới nhất được cập nhật ngày 22/02/2008, bạn có thể xem thông tin chi tiết tại http://www.coreplayer.com/. PM để dùng lâu dài!

hieutq

hieutq@handheld.com.vn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng hai 2008 lúc 08:17
Re: Thông tin mới nhất của phần mềm giải trí đa phương tiện CorePlayer Mobile v1.2

Bác nào khoái cái soft bản mới nhất này mà chưa có vừng mè thì PM nhé. EM gửi cho.

25 Tháng hai 2008 lúc 12:47
Re: Thông tin mới nhất của phần mềm giải trí đa phương tiện CorePlayer Mobile v1.2

có soft hỗ trợ Flash luôn đó anh , hình như tên là flash player thì phải . core ko chơi đc Flash bác nhé

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng hai 2008 lúc 20:22

Theo em được biết bản 1.2 này hỗ trợ youtube tốt khi sử dụng m.youtobe.com, em loay hoay mãi mà chưa dùng được

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng ba 2008 lúc 19:31

Như vậy là CoreCodec đã trình làng phiên bản Official Gold Release Coreplayer v1.2.1 hỗ trợ xem YouTube trên Core rất tốt

• Không cần trình duyệt Internet
  • Không cần Adobe Flash
Thông tin chi tiết tại http://www.corecodec.com/forums/index.php?topic=797.0

11 Tháng ba 2008 lúc 20:09

Như vậy là CoreCodec đã trình làng phiên bản Official Gold Release Coreplayer v1.2.1 hỗ trợ xem YouTube trên Core rất tốt

• Không cần trình duyệt Internet
  • Không cần Adobe Flash
Thông tin chi tiết tại http://www.corecodec.com/forums/index.php?topic=797.0
Bác maianh ơi, cái corecodec đó down ở đâu vậy?

PATE

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng ba 2008 lúc 11:59
Re: Cập nhật phần mềm giải trí đa phương tiện Coreplayer v1.2.1 đã hỗ trợ Youtobe

bạn à cdkey của bản này là như thế nào mình cài xong ko co key nên cũng bó tay ko dùng được, nếu có cho mình xin đi
Bạn chưa đọc kỹ nội quy rồi, phải dùng PM chứ! Mod sẽ xoá bài bạn đấy
@Maianhtungsten: Cái này dùng để xem trực tuyến phải ko H. Còn những file định dang của Youtube down về có xem được ko?

14 Tháng ba 2008 lúc 20:04
Re: Cập nhật phần mềm giải trí đa phương tiện Coreplayer v1.2.1 đã hỗ trợ Youtobe

mọi người xem đc video clip trên you tobe chưa em đợi đến 5 phút mà vẫn chưa thấy nó load về xong nản quá đành thoát ra hix

Bài viết cần bạn xem thêm

Như tiêu đề theo quan điểm của mình thời buổi hiện nay các bạn nếu muốn tham gia làm kinh doanh online hay bước chân vào ngành thương mại điện tử thì không nhất thiết phải cần có một webesite ví dụ như bán hàng trên Facebook, Lazada, shopee, adayroi. ...
Lazada Vietnam Master card on Monday