Card sound cho laptop

Các thớt khác của hoangcao243

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
24 Tháng ba 2007 lúc 20:08
Xin hỏi các bro là có thể thay thế card sound cho laptop được ko?? Nếu không thay được và nếu dùng PCI tốt hơn thì bây giờ card sound PCI nào là ngon nhất ạ, và gắn vào khe PCI thì chạy có ngon lành không ạ, thao tác gắn có khác gì ko hay chỉ đút vào là xong ạ. :) Thanks các bro nhiều, nếu được mong các bro link cho 1 vài sản phẩm để em xem thử với ạ:)

24 Tháng ba 2007 lúc 20:27
Xin hỏi các bro là có thể thay thế card sound cho laptop được ko?? Nếu không thay được và nếu dùng PCI tốt hơn thì bây giờ card sound PCI nào là ngon nhất ạ, và gắn vào khe PCI thì chạy có ngon lành không ạ, thao tác gắn có khác gì ko hay chỉ đút vào là xong ạ. :) Thanks các bro nhiều, nếu được mong các bro link cho 1 vài sản phẩm để em xem thử với ạ:)
card sound của laptop có thể thay thế được ! (Tùy loại) nhưng chi phí hơi cao bác ah !

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
24 Tháng ba 2007 lúc 20:54
Bác có thể cho em một vài link được ko bác. Chấp nhận giá cao ạ, em có tham khảo thì khoảng trên 70$ đến tầm 200$. Vẫn thích khe PCI cho nó dễ, thay ra thay vào mất zine máy.

24 Tháng ba 2007 lúc 22:14
Hoang cao có thể tham khảo em Creative Audigy 2 ZS ; em này chuyên dụng cho Portable , dung khe PCMCIA , mình và vài người bạn của mình đều dùng em này , mình dùng cùng loa Logitech Z5400 cho chất lượng rất tốt . Hoang cao co thể xem giá ở Grosbill chỗ gần Place d'Italie , giá bán được bảo hành ngon . Còn không thì ra Rue Mongalet cho rẻ .:D

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
24 Tháng ba 2007 lúc 22:38
Hoang cao có thể tham khảo em Creative Audigy 2 ZS ; em này chuyên dụng cho Portable , dung khe PCMCIA , mình và vài người bạn của mình đều dùng em này , mình dùng cùng loa Logitech Z5400 cho chất lượng rất tốt . Hoang cao co thể xem giá ở Grosbill chỗ gần Place d'Italie , giá bán được bảo hành ngon . Còn không thì ra Rue Mongalet cho rẻ .:D
Thanks bác nhiều lắm, hihi cần quá, đúng là ở Pháp có khác. Em mới sang 6 tháng, lúc nào gặp nhau nhé bác, đi cafe chút hihi:)
P/S: em audigy 2 ZS một thời đình đám thì phải, những hình như hơi cổ đúng ko bác. em cũng đang dùng z5450 nhưng card sound lởm nên muốn nâng cấp xem hii ^.^
Vẫn muốn tìm thêm em PCMCIA khác ạ. Mong các bro giúp đỡ T_T

Bài viết cần bạn xem thêm

Tình hình mưa gió chập chờn nên mình múa may bên bàn phím để cảm nhận về cây Ambition. Gần đây mình chẳng còn rước thêm em bút nào về, có khi lại giải tán bút. Cây Faber này của một vị thí chủ ngoài Hà Nội đặt hàng với kh ...
Lazada Vietnam Master card on Monday