ĐỒNG HỒ Casio GW-5000-1JF và Casio GW-M5610-1BJF

Các thớt khác của ray_rung
hehe để mua chứ sao bác, e thích dáng kiểu thế này, vừa cổ điển vintage mà vẫn giữ nét hầm hố của g shock chứ ko lòe loẹt như mấy con g shock kiểu mặt tròn bây giờ, được cái là giá rất good
Con GW-5000 đeo chất lừ, nhìn khỏe mà không lố như mấy con G-Shock mặt tròn đâu

ray_rung

hoanglong.org
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
hehe để mua chứ sao bác, e thích dáng kiểu thế này, vừa cổ điển vintage mà vẫn giữ nét hầm hố của g shock chứ ko lòe loẹt như mấy con g shock kiểu mặt tròn bây giờ, được cái là giá rất good
Con GW-5000 đeo chất lừ, nhìn khỏe mà không lố như mấy con G-Shock mặt tròn đâu
Chuẩn, hai bác này suy nghĩ rất giống mình, GW-5xxx vẫn giữ được nét hầm hố đặc trưng của G-Shock nhưng lại không quá phô trương. Đặc biệt là kích thước vừa vặn chứ không quá to như kiểu mặt tròn.

Chuẩn, hai bác này suy nghĩ rất giống mình, GW-5xxx vẫn giữ được nét hầm hố đặc trưng của G-Shock nhưng lại không quá phô trương. Đặc biệt là kích thước vừa vặn chứ không quá to như kiểu mặt tròn.
Cơ mà cái chức năng vip Multi band 6 ở Việt Nam mình chỉ để làm cảnh thôi, vì không có sóng bác ợ. Ước gì...

e đàn muốn đổi từ edifice efa119 qua e gw 5610 nhưng vẫn còn lăn tăn quá.
bác cho e hỏi: gw 5610-1BJF có khác với gw 5610-1 ko? mà thấy trên amazon bán quá chênh lệch nhau quá?

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
T TƯ VẤN LỰA CHỌN & MUA SẮM 1

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Hàng loạt các smartphone mới ra mắt được trang bị công nghệ khóa vân tay nhúng trên màn hình cảm ứng, nhưng các hãng khác nhau, sử dụng các công nghệ không giống nhau.
Sự kiện: [URL='https://www.24h.com.vn/samsung-gal ...
Lazada Vietnam Master card on Monday