Catalogue về cách sử dụng cho O2 IIs

19 Tháng hai 2007 lúc 22:32
Mình có ông Anh đang xài O 2 IIs phiên bản 2005 nên không cài tiếng Việt. Ông ấy cần tài liệu hướng dẫn sử dụng. Ai có tải liều ebook thì cho mình với nhen. Cám ơn nhều. Lúc mua không có dĩa CD nên không có tài liệu.:eek:

19 Tháng hai 2007 lúc 23:56
Tài liệu thì không có đâu vì bản thân 02s đâu có win 2005, bạn có thể tìm các catalogs của các dòng 2005 khác xài như nhau. Nhưng tôi khuyên bạn 1 cách nhanh xài không cần catalogs mà dễ nhớ nhất, bạn vào mục Help trong đó còn đầy đủ và dễ hiểu hơn cả catalogs

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
21 Tháng hai 2007 lúc 19:31
Mình có ông Anh đang xài O 2 IIs phiên bản 2005 nên không cài tiếng Việt. Ông ấy cần tài liệu hướng dẫn sử dụng. Ai có tải liều ebook thì cho mình với nhen. Cám ơn nhều. Lúc mua không có dĩa CD nên không có tài liệu.:eek:
Không hiểu bạn cần tìm tài liệu sử dụng về cái gì. Vì đa số phần mềm ngoài máy cài vào mới cần biết cách sử dụng, còn những phần mềm có sẵn chỉ là những cái basic ( contact, word, exel...) mà máy cần có thôi bạn ạ.:)

25 Tháng hai 2007 lúc 01:22
em có cái catalouge cho O2s đó,nhưng mà win 2k3 se thôi:D bác cần thì PM cho em
Bạn có cái catalouge cho O2s win 2k3 à. May mắn quá cho mình nhé. Hết sức thanks bạn đó. mail cho mình nhé: ppc_xda_mobile@fpt.vn Nhận được mình chạy ngay vào đây để thanks nhiều nhiều.

Bài viết cần bạn xem thêm

I have owned multiple DS systems all the way up to the 3DS in 2012, as well as a few others like the PSP. I stopped playing a few years ago and would like to get back into things but I really don't know which direction to go in. The 3DS library certa ...
Lazada Vietnam Master card on Monday