Câu chuyện thật của em cho các bác cảnh giác đây : N70 version 2008 (có hình thật )

Các thớt khác của calvinklein

calvinklein

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng ba 2008 lúc 14:11
Đây là câu chiện bị lừa đảo của ng thân trong ja đình em , khi đi mua ĐT , để e kể cho các bác nghe , chuyện là thế này :
Vào 1 buổi trưa đẹp trời , cậu e muốn đi mua cái ĐT , dĩ nhiên là phải zô tiệm mua rồi ( ko có em đi theo nhá,nghe cậu kể lại ) , nhưng khi vô tiệm thì không gặp đc ĐT như ý nên đi ra , vừa đi ra thì có 2 thằng nọ tự xưng là giựt đồ :eek: chồm tới hỏi :
- Anh ơi, muốn mua ĐT hả, e vừa giựt đc cái N70 hàng đẹp lắm lấy ko ?
- Đâu ? bao nhiêu ?
Lúc này nó mới móc ra 1 cái N70 thật sự nhé , cho mình test thử chơi , chụp hình nghe nhạc tá lả tâm binh rồi nó la 700k lấy đc thì lẹ lẹ cho nó vọt vì sợ CA túm :eek: . Thì theo thói wen của mình mà phải trả giá liền :
- 600 ok?
Nó không chịu , thế là nó bỏ máy lại vô túi , thế không chịu thì mình đi , nó bắt đầu kiu lại chịu bán với giá 600 , nó móc cái N70 của nó ra , tiền trao cháo múc , nó còn kêu nó đã khóa máy lại rồi , sợ ng ta gọi lại thì ko ổn , thế thì mình cũng bỏ túi và đi cho lẹ vì cũng sợ bị túm . Về tới nhà mới hí hửng đi mua cục charge cho em nó , đút ra đút vào vẫn không thấy kêu la j cả , mới begin nghi nghi , lột em nó ra coi thử thì ối giời ơi :eek: , mời các bác xem hình cho nó rõ em đỡ mỏi tay ạ :p

Đây là toàn cảnh em nó ạ

Đây đã mổ em nó ra xem thế nào mà đút ra đút vào vẫn không kêu la :eek:

bên hông của em nó

Đây là sau lưng ạ

Đây là tuyệt tác bàn phím của chúng nó , đc cách với màn hình bằng 1 tấm film đen để nhìn vào ko thấy bộ "xương sườn" của em nó ạ

Sau khi chiêm ngưỡng em nó xong , các bác có thể thấy là giống thật 100 % , mà phải công nhận nó làm công phu thiệt , dán keo đầy đủ , đây là bài hoc nhỏ cho các bác cảnh giác ạ , phù mỏi tay quá :eek: , xin nhắc lại là chiện của em có thật 100% nhé , có bác nào muốn mua lại làm souvenir ko ạ :D

calvinklein

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng ba 2008 lúc 14:33
Xác nhận là chuyện này có thật.
:D Kịch bản này cũ lắm rồi bạn calvinklein ạ. Có lẽ Ông Cậu ít khi ra đường nên hôm nay 02 thằng lừa đảo "trúng mánh". Xin chia buồn.
Mà nghe nói 2 thèng đó trong băng nào á , có ng bít mặt nó luôn mà cũng hem ai dám làm gì cả :( , e cũng đang me nó đây hehe :D

2 Tháng ba 2008 lúc 15:13
Hồi trước hay có các chú giả nghiện đi bán đồng hồ. Toàn kêu đồng hồ ăn cắp được hóa ra toàn đồ dởm. Bây giờ lại sang cả đt mới ghê chứ :-s. Thôi không tham, anh em ạ :D

lqminh176

{Chicken_Pro}
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng ba 2008 lúc 16:31
cái này gọi là tham thì thâm thì phải ^__^. thui coi như là một bài học kinh nghiệm với học phí giá rẻ vậy ạ

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday