Cầu cứu các cao thủ MAC

Kận

Thợ vườn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng sáu 2007 lúc 14:20
Có mấy vấn đề muốn nhờ các cao thủ giúp đỡ, xin hậu tạ bằng cafe:

1. Khi dùng Win, nếu muốn chuyển Outlook từ máy này sang máy khác thì rất đơn giản, chỉ việc copy đè file outlôk.pst, vì vậy việc đổi máy mới rất đơn giản. Vậy ở mAC có thể làm như thế được không, em đang muốn đổi máy nhưng vướnng lô thư từ địa chỉ linh tinh nên chưa dám quyết.

2. Hiên em đang có khoảng 600MB file .doc nhưng dùng font ABC, rất muốn chuyển sang Unicode nhưng không thể vì phải chia sẻ với mấy chỗ chỉ dùng ABC (các tỉnh miền nuí) bây giờ mỗi lần làm với chỗ này laị phải kiếm một cái máy Win để dùng, biết là có font ABC cho MAC, các cao thủ nói nhiều rồi nhưng em đầu đất không biết làm, vậy có bác nào có sẵn thì cho em xin a.

Cám ơn các bác rất nhiêù .

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng sáu 2007 lúc 15:48
kinh quá, Hungdu bây giờ cái gì cũng biết hết. Tính vô thì hungdu làm ráo trọi.
Anh có túi chống sốc cho con 17 nè Hùng, liên lạc nhé.

hungdu

Viết 999 bài thôi...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng sáu 2007 lúc 18:47
Dạ em là vọc thủ mà anh Lâm, tính ra xài con MBP cũng gắn bó, tìm hiểu... rồi đâm ra mê bỏ không được nè.
@túi chống sốc cho máy thì ok anh Lâm, nhưng có "giá chống sốc" cho em không? hix...

takelangtu

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
5 Tháng sáu 2007 lúc 20:45
Bác ơi.....còn cái túi chống sóc 17" ko ???? em cũng muốn 1 cái.... và giá cũng như túi nhé....(nhớ là chống sóc) :D cần lám đó bác nếu có bác nhá e, cái nhé ĐT : 0908381980 thx bác

Kận

Thợ vườn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng sáu 2007 lúc 20:37
Cám ơn các bác rất nhiều.

@Treo: vẫn phần cafe cho em đấy, sáng mai nhé

@các bác hungdu, colonel and all: Em đang cần tìm một cái CF 16GB, search thì thấy SanDisk và A-Data có, vậy các bác có cõng em nó về đây cho em được không ạ.

Bài viết cần bạn xem thêm

Sở hữu ôtô với phần đông người Việt vẫn là cả một sự cố gắng để có tài chính và sau đó là kỹ năng, kiến thức sử dụng. Dưới đây là một số những nỗi lo của người lần đầu có ôtô, rút kinh nghiệm từ bản thân tôi và bạn bè.

1. Xe bị xước

Nỗi lo l ...
Lazada Vietnam Master card on Monday