cầu cứu con NEO!! nhiều bệnh wa'!!!!

deicide00

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
21 Tháng mười một 2007 lúc 22:03
mấy bác cho e hỏi ,con NEO tự nhiên đang xài thì xuất hiện thông báo : "Do you want to try to format this storage card to make it readable? this will permanently delete any file on the card" :confused:
khi chọn "yes" or "no" máy cũng ko nhận thẻ nhớ nữa. thỉnh thoảng thì nhận đc ,lúc đc lúc ko :confused: .hard-reset rồi vẫn ko ăn thua!!!
bác nào biết nó bị bệnh j zay, tư vấn em với. nếu sữa thì sửa cái j. ( thẻ or máy) thanks các bác trc:D

deicide00

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
22 Tháng mười một 2007 lúc 10:42
mấy bác cho e hỏi ,con NEO tự nhiên đang xài thì xuất hiện thông báo : "Do you want to try to format this storage card to make it readable? this will permanently delete any file on the card" :confused:
khi chọn "yes" or "no" máy cũng ko nhận thẻ nhớ nữa. thỉnh thoảng thì nhận đc ,lúc đc lúc ko :confused: .hard-reset rồi vẫn ko ăn thua!!!
bác nào biết nó bị bệnh j zay, tư vấn em với. nếu sữa thì sửa cái j. ( thẻ or máy) thanks các bác trc:D
bó giò luôn!

cuongo2

HHVN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng mười một 2007 lúc 10:53
Giờ bạn HR con máy trước sau đó dùng đầu đọc thẻ nhớ format lại cái thẻ, nếu cần lấy phần mềm HP tools để format cũng tốt đấy.

Bài viết cần bạn xem thêm

Thưa MOD
Em có mở đấu giá ở đây:
https://www.handheld.com.vn/threads...0gb-kt-22h22-14-11.505564/page-4#post-3742415
bác @cccp1784 có thắng ms2 nhưng từ chối nhận hàng. Nhờ mod [USER ...
Lazada Vietnam Master card on Monday