Cầu cứu: Jacques Lemans vỡ mặt kính

Các thớt khác của DHL

DHL

.: HHVN :.
GẮN KẾT
Con Jacques Lemans của em đã bị rơi từ mặt bàn xuống nền đá -----> vỡ mặt kính rồi :(( Có bác nào biết chỗ thay đc cái mặt và khoảng bao tiền ko ạ? ~X(

Lam Sơn

Super Moderators
Anh gọi điện đến đây hỏi xem có kính thay không? Nếu không có ngay thì phải đặt hàng rồi. Nhất định là giá hơi cao đấy :D
http://www.tdcvn.com/trangtrong.asp?id=13

Tí nữa để tôi tới chỗ Jacques Lemans HCM hỏi luôn, có thông tin gì mới sẽ báo anh biết ngay. Thân chào.

Vừa về xong: Tạm nghỉ 02 ngày 28-29/8/2009 và sẽ mở cửa lại vào ngày 30/8/2009.

iliveforyouth

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác ở HN thì đến cửa hàng ở 114 Thái Hà hoặc 31 Hai Bà Trưng. Em cũng dùng 1 cái Jacques Lemans mua ở Thái Hà. 2 địa chỉ trên là như nhau, nhưng cửa hàng trên HBT thì to hơn. Bác thay lần này thì thay mặt Saphire luôn đi cho máu, em đang đợi cho cái mặt kính của em nó xước để thay saphire cho sáng :D

Ah, còn địa chỉ ở HCM của bọn này là:
28 (ter B) Mạc Đĩnh Chi Q1.
393 Điện Biên Phủ, Q3
Siêu thị Maximark - 3C đường 3/2, Q10.

Tên của nó là Trung tâm Đồng hồ Thụy Sỹ.

Tubby

Cu béo đẹp giai!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Thay thì thay chỉ giữ được cái vẻ ngoài của nó. Còn "trinh tiết" thì mất rồi. Chia buồn cùng anh trai. Em còn thấy tiếc huống chi anh, hix. Ôi những con nghiện đồng hồ dây da.

dnt

Trym available
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Kiếm túi nilon bọc vào là đc rồi, cần gì phải thay mặt kính ........... :))

wildcat

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Cầu cứu gì nữa, quẳng đi mua con mới đê :D

Nói thật ở VN em dính chưởng nhiều rùi, một dàn Longiness ra đi chỉ vì thay pin thui nhé (chính hãng luôn) nói gì thay mặt kính.
Đối với đồng hồ xịn thế chỉ có nước lội ra nước ngoài thay thui anh. Có mặt kính xịn nhưng kiếm ông thợ xịn và đồ nghề xịn cũng khó vô cùng.

Đổi con evidenza không nào?

quangloc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nếu về sửa đồng hồ có tay nghề cao và làm có trách nhiệm ở HN thì hiện nay em biết có bác Thịnh (103 Hàng Gà) và bác Tiến (54 Nguyễn Đình Chiểu), anh thử qua 2 bác đó xem sao. Còn một vài bác nữa nhưng em chưa "test" nên ko dám báo anh :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt