Câu hỏi ngu nhất, reset MDa compact 2

Status
Không mở trả lời sau này.

thanhtinh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng tư 2007 lúc 22:16
Chả là máy MDA conpact 2 (O2 mini) của vợ mình dạo này có vẻ trục trặc cái phần mềm, lên mạng tham khảo thấy nói soft reset là co cái lỗ, lấy bút chọc vào là xong, nhưng tìm mãi không thấy cái lỗ nào, có chỗ dán tem thì không dám chọc đành lên đây hỏi các bác chỉ giáo. Bác nào có hình ảnh minh họa thì cang tốt.
Nhân tiên hỏi luôn, con này là máy Đức, chắc phải chạy phần mềm tiếng anh, vậy sau khi reset (cả soft và hard) thì có bị trở về tiếng Đức không?

Mong các bác giúp đỡ sớm. THanks

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng tư 2007 lúc 22:37
Chả là máy MDA conpact 2 (O2 mini) của vợ mình dạo này có vẻ trục trặc cái phần mềm, lên mạng tham khảo thấy nói soft reset là co cái lỗ, lấy bút chọc vào là xong, nhưng tìm mãi không thấy cái lỗ nào, có chỗ dán tem thì không dám chọc đành lên đây hỏi các bác chỉ giáo. Bác nào có hình ảnh minh họa thì cang tốt.
Nhân tiên hỏi luôn, con này là máy Đức, chắc phải chạy phần mềm tiếng anh, vậy sau khi reset (cả soft và hard) thì có bị trở về tiếng Đức không?

bác thử cài psshutxp vào đi,hay pBar cũng có thể SR dc,theo em để chuyển sang tiếng anh thì bác phải up bản rom tiếng anh cho nó,và vì thế khi HR nó kô trở về tiếng đức quốc xã nữa :D

spawn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng tư 2007 lúc 22:40

Cái lỗ nhỏ nằm ngay cạnh zac usb đấy bạn , không bị trở về tiếng Đức đâu bạn !

smile188

HHVN - 2006
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng tư 2007 lúc 23:00
Lỗ Reset ở phía dưới đáy máy, gần mic và usb port đó bác. Thêm nữa nếu máy bác là MDA Compact 2 thì ko phải 02 Mini đâu, chỉ giống hình thức thôi, còn thuộc dòng khác đó. Việc SR với HR không ảnh hưởng đến ngôn ngữ của bản Rom đâu, máy bác trước là tiếng Anh thì sẽ vẫn là tiếng Anh, tiếng Đức sẽ giữ nguyên tiếng Đức. :)

thanhtinh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng tư 2007 lúc 23:33
Thanks các bác nhiều, đã biết SR rồi, nhưng có vẻ chỉ là tắt máy khởi động lại, chả thấy thay đổi gì cả, mình sẽ chờ xem có còn trục trặc nữa không để HR.
Thanks all.

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng tư 2007 lúc 23:54
Thanks các bác nhiều, đã biết SR rồi, nhưng có vẻ chỉ là tắt máy khởi động lại, chả thấy thay đổi gì cả, mình sẽ chờ xem có còn trục trặc nữa không để HR.
Thanks all.
Thì SR cũng như là reset trên PC thôi mà bác,giải phóng ram cho nó nhẹ máy thôi mà :D

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Ở Việt Nam giáo viên tự cho mình được quyền kiểm tra điện thoại của học sinh dù có sự đồng ý hay không? Còn ở Mỹ nhiều giáo viên đã bị kiện vì xem ảnh, đọc tin nhắn… của học sinh khi chưa được sự đồng ý của các em.

Tháng 3/2013, Tòa phúc thẩm liên b ...
Lazada Vietnam Master card on Monday