Cay cú với O2 mini xdaII

28 Tháng sáu 2007 lúc 11:00
Các bác oi giúp em với, con o2 mini xdaII cua em tự nhiên giở chứng nghe gọi cả 2 đầu đều nghe thấy tiếng iiiiiiiiiiiiiiii rất khó chịu va nghe không rõ, em dã mang đến 1 số cửa hàng tại HN và Hải Phòng đều ko sửa được,úp Rom lại vẫn ko được, đã thế do các cửa hàng đó tháo máy ra để hàn cái gì gì dó mà pin backup cửa em bị rụng ra, nút power bi kẹt, nút tang giảm volume ko có tác dụng, chán ốm:( , mua máy khác thì ko có money, hon nua nó lại là đồ kỉ niệm.
em đã tháo máy ra và vệ sinh từng thứ rất cẩn thận nhưng vẫn ko có gì thay đổi
các bác có cao kiến gì thì giúp em vơii nhé. em biết ơn lắm lắm.:)

28 Tháng sáu 2007 lúc 22:54
Bạn nên tìm đến một nơi có uy tín để chữa bệnh, cũng đừng bi quan quá. Bệnh nặng phải tìm đúng bác sỹ mà chữa, chứ đem cho thợ chữa mà khi lắp lại đủ thứ lỏng lẻo thế thì nguy quá!
Bác cứ search trên diễn đàn này là biết chỗ sửa ngay.
Chúc bác may mắn.

29 Tháng sáu 2007 lúc 00:34
Các bác oi giúp em với, con o2 mini xdaII cua em tự nhiên giở chứng nghe gọi cả 2 đầu đều nghe thấy tiếng iiiiiiiiiiiiiiii rất khó chịu va nghe không rõ, em dã mang đến 1 số cửa hàng tại HN và Hải Phòng đều ko sửa được,úp Rom lại vẫn ko được, đã thế do các cửa hàng đó tháo máy ra để hàn cái gì gì dó mà pin backup cửa em bị rụng ra, nút power bi kẹt, nút tang giảm volume ko có tác dụng, chán ốm:( , mua máy khác thì ko có money, hon nua nó lại là đồ kỉ niệm.
em đã tháo máy ra và vệ sinh từng thứ rất cẩn thận nhưng vẫn ko có gì thay đổi
các bác có cao kiến gì thì giúp em vơii nhé. em biết ơn lắm lắm.:)
Cái máy này đã qua chỗ mình rồi đúng ko bạn

xác định ro nguyên nhân là do công suất mà(vì tôi đã từng làm ok những con

bệnh này)..nhưng vì chưa có linh kiện tốt để thay thế

Bạn dợi thêm 1 thời gian nữa nhé,có linh kiện tôi sẽ liên lạc ngay với bạn

luonghoanganh

Điên điên
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng sáu 2007 lúc 15:48
Bác thử mang qua Bệnh viện PDA, ở 114 Mai Hắc Đế xem. Con O2 MiniS của em mang sửa khoảng chục nơi ở HN ko được, mang qua đấy có đúng 1 ngày là xong.

Lazada Vietnam Master card on Monday