Cây piano xa xỉ nhất thế giới

Các thớt khác của Lam Sơn
Dát nhiều đá quí thế này không sợ nhạc công mải ngắm óng ánh mà quên cả đàn sao.. Các đại gia Ả rập luôn nổi tiếng chơi bạo.

Đính nhiều thế sao ko tráng keo rồi đổ các hạt pha lê lên xoa như xoa cát chứ làm 6 tháng chắc để dễ tính xiền ;)

Bun Nguyễn

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Có một điều M quan tâm thì lại không thấy nhắc tới. Đó là dây đàn, hộp đàn làm bằng gì có tạo lên âm thanh tuyệt vời ko ? Đã là đàn thì quan trong âm thanh chứ bọc cho lắm chỉ tổ bị e vừa chơi nhạc vừa cậy vài viên về chơi. Không chú ý thì làm một vốc về bán. Ha ha.
chuẩn luôn đấy :)) chắc là đồ trưng bày cho thương hiệu thôi

KT3-TPHCM

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Đính nhiều thế sao ko tráng keo rồi đổ các hạt pha lê lên xoa như xoa cát chứ làm 6 tháng chắc để dễ tính xiền ;)
Lúc đầu mình cũng nghĩ như bác,nhưng không đúng bác ạ,người nước ngoài họ làm việc nghiêm túc lắm,làm cây đàn này quan trọng phần âm thanh,còn cái đính pha lê thì chỉ dành cho nhân viên xoàng làm cũng được. Lúc mới đọc tiêu đề thì mình cứ tưởng cây đàn này sản xuất tại Đức hóa ra là bên Anh, vì mình luôn nghĩ rằng đàn piano chỉ có Đức là hay nhất.

Hân Hân

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
bản thân chiếc đàn cũng là hàng limited rồi mà chủ nhân của nó lại còn muốn chơi trội hơn
có tiền kể cũng khổ, cứ phải khác người mới chịu được :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảnh báo anh em tránh xa cửa hàng Gold Time Watch này, Bán hàng kém chất lượng, chính sách bảo hành lừa dối khách hàng.

Nói trước để anh em hiểu: tôi kinh doanh phụ kiện ô tô, ...
Lazada Vietnam Master card on Monday