chẳng biết hỏi ở đâu cả- ppc ko nghe được file mp3

13 Tháng ba 2007 lúc 09:29
mình convert mp3 từ đĩa audio sang dạng mp3 128 bits
nghe trên pc thì vẫn bình thường nhưng copy sang ppc thì báo lỗi ko đọc được, sai định dạng, trong khi đó nhạc mp3 vẫn nghe được bt tức là chỉ có mp3 convert sang mới bị
Mình dùng herosofts để convert, các bro giúp với :mad:

nghiadao

TRÙM M.O.D.E.R.A.T.O.R
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng ba 2007 lúc 09:56
toi vẫn dùng windows media để rip file mp3,copy vào ppc nghe bình thường .thử lại xem nào! có khi chương trình trong ppc bị lỗi đấy

gianghotc

Giang Hồ Tung Cánh
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng ba 2007 lúc 10:02
nghe trên pc thì vẫn bình thường nhưng copy sang ppc thì báo lỗi ko đọc được, sai định dạng, trong khi đó nhạc mp3 vẫn nghe được bt tức là chỉ có mp3 convert sang mới bị
Bác nên dùng JetAudio bản 6. mới nhất mà convert thì nhanh hơn và chuẩn luôn 128kb.
Nếu bác convert chon Mp3Pro - MPEG layer - 3 thì không dùng được đâu bác phải chọn MP3 - MPEG layer -3 thì bác dùng được trên PPC, bác thử xem lại nhé.

smile188

HHVN - 2006
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng ba 2007 lúc 00:54
1 số file nghe bằng WMP bị lỗi thật, nếu bác không muốn convert lại thì dùng TCPMP đảm bảo nghe ngon lành! :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Trước Facebook, Yahoo đã từng là mạng xã hội được các thế hệ 8X, 9X "nghiện" sử dụng. Thế nhưng, những sai lầm sau đây đã gây nên sự sụp đổ của "gã khổng lồ" công nghệ một thời.

Vào tháng 7 năm nay, mạng xã hội Yahoo phổ biến m ...
Lazada Vietnam Master card on Monday