Change OS for iPAQ Pocket PC rz1710.

skminh

NHẬP HỘI
Chào các bác,

Em mới tập tành dùng PDA. Em có con HP iPaq Pocket PC rz1710 tiếng Tàu đang loay hoay để change OS sang tiếng Anh cho dễ đọc nhưng chưa biết làm thế nào? Không biết có thể lưu WinCE OS tiếng Anh từ một cái Pocket PC khác rồi load vào cái rz1710 tiếng tàu của em không ạ?

Bác nào có kinh nghiệm về món này xin cho em vài xu.

Cảm ơn các bác.

lyenbinh

VICTORY
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
skminh said:
Chào các bác,

Em mới tập tành dùng PDA. Em có con HP iPaq Pocket PC rz1710 tiếng Tàu đang loay hoay để change OS sang tiếng Anh cho dễ đọc nhưng chưa biết làm thế nào? Không biết có thể lưu WinCE OS tiếng Anh từ một cái Pocket PC khác rồi load vào cái rz1710 tiếng tàu của em không ạ?

Bác nào có kinh nghiệm về món này xin cho em vài xu.

Cảm ơn các bác.
lên trang http://h20000.www2.hp.com/bizsuppor...&refresh=true&lang=English (US)&swEnvOID=2008

download bản rom ENG rùi về úp thôi,chúc bạn thành công

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cho "tào lao + lạc đề" một chút :)
Em đang xài HP 3715, nghe nói đâu "nó" không cho uprom lên WM2005, tức thật, biết vậy mua model khác :( hix

lyenbinh

VICTORY
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
vậy hx4700 có cho up WM5 kô anh agassi?

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
lyenbinh said:
vậy hx4700 có cho up WM5 kô anh agassi?
Không có HP 4700 nên không quan tâm, nhưng có lẽ là có. Hôm trước đọc láng thoáng thấy HP iPAQ xài cpu Intel được up WM2005, còn Sàmsở à wên Samsung thì không :D

Ke Moi Hoc

GẮN KẾT
Chào các anh! Sao em theo link của các anh và đó nhưng tìm hoài mà không thấy rom tiêng anh cho con đó. Anh lỡ giúp thì giúp cho trót luôn đi. Anh load về và chia sẻ cho anh em luôn đi. Cám ơn anh nhiều

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...