chất lượng vỏ của dv6000

Các thớt khác của iloveSONYvaio

iloveSONYvaio

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
20 Tháng tám 2007 lúc 08:06
cái dv6000 của em , ở chỗ webcam , khi lấy tay ấn vào thì nó có lõm vào 1 tí , cảm giác như vỏ dán ko khít , ko biết như thế có nghiêm trọng ko , vì máy mới mua đã bị thế , em lại ở xa chỗ bảo hành nên ngại đi lắm ,các bác xem giúp với

Aha

Je vous tout
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng tám 2007 lúc 16:46
Vỏ của nó không được dán,mà được cài bằng lẫy thì phải.Nếu bạn ấn tay vào thấy lõm thì không có vấn đề gì,các máy khác cũng thế thôi.Chỉ trừ trường hợp máy bạn để bt mà thấy vênh hẳn lên hoặc có khe hở thì mới nghiêm trọng.

chaunghe

BÁC SỸ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng tám 2007 lúc 13:48
Vỏ DV6000 đã cải tiến nhiều rồi đấy chứ . Chất lượng DV6xxx đã là hàng tốt . So với IBM T4x hay T6x thì không lại vì IBM T4x và T6x phải so với NC62xx và NX63xx mới đúng chất . DV6xxx so với IBM R5xy và R6xy chắc vượt qua vì cái thằng IBM R5xy nó làm ọp ẹp chết đi được ấy .
Nói chung của bền tại người dùng nữa , cứ tháo ra tháo vào với oánh rơi thì có mà vỏ TITANIUM giời cũng hỏng chứ chẳng cứ vỏ nhựa .

usranger

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng tám 2007 lúc 21:58
Vỏ DV6000: có 1 số dòng DV cao cấp vỏ dc mạ carbon chống trầy, có "rằn rằn" rất đẹp. Theo mình máy tầm 1300$ đổ lại thì vỏ DV6000 như vậy là tốt nhất rồi.

*IBM Dòng T vỏ ko bằng HP DV đâu: vỏ IBM dòng T nó êm như nhung, nhìn đẹp nhưng ko sáng bóng và sang như HP, ko sơn lại dc.

dvdbka

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng tám 2007 lúc 21:29
Vỏ DV6000: có 1 số dòng DV cao cấp vỏ dc mạ carbon chống trầy, có "rằn rằn" rất đẹp. Theo mình máy tầm 1300$ đổ lại thì vỏ DV6000 như vậy là tốt nhất rồi.

*IBM Dòng T vỏ ko bằng HP DV đâu: vỏ IBM dòng T nó êm như nhung, nhìn đẹp nhưng ko sáng bóng và sang như HP, ko sơn lại dc.

Bác này đánh giá chất lượng bằng cảm quan à! Bác cho em hỏi ngoài "nhìn" kô "sáng bóng và sang" thì vỏ của dòng T còn gì kô bằng nữa bác? Em cũng đang dùng IBM Lenovo T60.

Bài viết cần bạn xem thêm

116610LN – Rolex Submariner Date
Tình trạng đồng hồ: full set đủ hộp sổ thẻ. Hàng đã qua sử dụng nguyên Orizin Rolex có xước dăm qua quá trình sử dụng.
Kính, kim cọc mặt số original hoàn hảo không lỗi lầm. Model sport đang rất hiếm và được săn lùng ...
Lazada Vietnam Master card on Monday