check bảo hành cho treo650

huy_max1

Senator
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
18 Tháng tám 2007 lúc 23:16
Bác nào biết cách kiểm tra còn bảo hành hay kg của treo650 kg? E có một con black tie, theo như người bán bên Sing thì còn bảo hành mấy tháng nhưng không biết check kiểu gỉ. Đã search google các kiểu kg ra. Mong được chỉ giáo, thanks

huy_max1

Senator
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
19 Tháng tám 2007 lúc 06:48
Bệnh tật gì đâu, muốn kiểm tra xem còn bao nhiêu thời gian được bảo hành thôi. Vấn đề là tờ giấy bảo hành lại chẳng ghi gì cả nên mới phải hỏi. Thanks anyway!

huy_max1

Senator
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
19 Tháng tám 2007 lúc 08:06
Vâng, số đt thì nó có ghi trên tờ giấy bảo hành, e muốn check online chứ gọi sang thì tốn xèng quá :). Thôi mang ra đấu giá vậy, bác nào sở hữu thì check giùm :).

TreoLove

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng tám 2007 lúc 09:36
Còn chứ, nhưng giá của nó hơi bị cao đó. Bạn đi chuốc đồ hiếm làm gì, giá của nó cũng cỡ treo 680 thậm chí còn đắt hơn nữa! Bạn thích thì tôi sưu tầm giúp, giữa tháng 9 tôi mang về :)

27 Tháng tám 2007 lúc 15:35
Còn chứ, nhưng giá của nó hơi bị cao đó. Bạn đi chuốc đồ hiếm làm gì, giá của nó cũng cỡ treo 680 thậm chí còn đắt hơn nữa! Bạn thích thì tôi sưu tầm giúp, giữa tháng 9 tôi mang về :)
Tôi muốn tìm mua Treo 680, bên bác có loại ấy không ?

Bài viết cần bạn xem thêm

Phim Châu Tinh Trì mình sưu tập từ nhiều nguồn, tất cả đều có USLT nên xem rất vui, mình chia sẻ cho bác nào cần down về coi lại những bộ phim gắn liền với tuổi thơ thời còn VCD...

1. Tây Du Ký I: Nguyệt Quang Bảo Hợp[/COLO ...
Lazada Vietnam Master card on Monday