Chèn hình ảnh vào chữ ký - Có phải mới được như thế?

Các thớt khác của pda
Status
Không mở trả lời sau này.

pda

SIÊU GÀ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng tư 2007 lúc 02:34
Các Bác cho em hỏi tý. Số là mấy ngày gần đây em thấy có một số Bác có cái hính chèn vào chữ ký, trông cũng hay. Cái này của mình trước chưa thấy, một số diễn đàn khác đã có (tuy đôi lúc lộn xộn vì ảnh to:D)

Cho em hỏi là có phải đó là một chức năng mới? Trong nội quy cũng không thấy quy định không hoặc có được quyền. Xin các Bác giải đáp hộ em. Nếu không được em Remove cái kẻo vi phạm thì chết:p .

Trân trọng cảm ơn!

ღ♥bad♥ღ

"Bad is not Bad"
GÂY DỰNG
8 Tháng tư 2007 lúc 11:44
:) Bun2it là người đầu tiên ah, anh là người Set quyền cho người đầu tiên đấy hihi.
Khả năng là admin sẽ bỏ chức năng này, vì sẽ rất khó quản lý nội dung nếu nó là hình ảnh.

matrixblack84

INVISIBLE
GẮN KẾT
8 Tháng tư 2007 lúc 12:55
thử chèn vô test cái xem có gì ko nào :D
ui , cái hình bé tý tẹo , size cho phép bé quá hixx

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng tư 2007 lúc 20:35
Đúng là rất khó quản lý nếu cho phép đặt ảnh làm chữ ký. Vì vậy chúng tôi quyết định sẽ tạm thời không cung cấp chức năng này. Các bác đã đặt chữ ký bằng hình ảnh có thể tự remove. Sau 3 ngày nếu chúng tôi sẽ tiến hành xóa và sẽ không thông báo nữa.
Xin cảm ơn

9 Tháng tư 2007 lúc 10:51
Nhân tiện cũng hỏi các mod luôn là chức năng sửa danh hiệu (nằm dưới nick) ấy có còn không ạ, nếu còn muốn sửa thì sửa ở đâu

admin

Staff member
GÂY DỰNG
9 Tháng tư 2007 lúc 10:58
Để tránh những tranh cãi không đáng có, hiện tại chúng tôi đã reset lại toàn bộ danh hiệu nằm dưới nick, và chưa có dự định để thành viên có thể tự sửa danh hiệu của mình. Chỉ có một số rất rất ít thành viên (có thể không có) do admin tự set cho thì có thể có danh hiệu riêng. Mong các bạn thông cảm.

Thân ái !

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Tìm đại lý Balo - Túi xách thời trang toàn quốc

Công ty TNHH Panna8 - thương hiệu TBWIN (14 năm có mặt ở thị trường) đang mở rộng kênh phân phối sản phẩm trên toàn quốc. Với sản phẩm thiết kế độc đáo, bắt mắt, công ty Panna8 có xưởng sản xuất, không ...
Lazada Vietnam Master card on Monday