chỉ em cách mua BB 7290 từ a-Z

quanglien132

NHẬP HỘI
em chưa dùng BB bao giờ, hiên tại em đang muốn mua BB 7290 , em chưa kinh nghiêm mong các pác chỉ em cách chọn BB nguyên bản tốt , pin, sạc xin ( em thấy nhiều BB mua về sac ko dc 100%)
ĐB chỉ em cách xem hành dolly , hàng nguyên bản ,cách xem main .
HIên tại về BB kinh nghiệm của em là 00% :(:)((

ducthang0202

Chuẩn uý
GÂY DỰNG
Mình y như bạn, mua 1 con BB7290 về, sử dụng 1 thời gian, thấy lỗi, thông báo và gửi cho người bán bảo hành
3 ngày sau, nhận 1 emm BB7290 về, hoàn toàn khác hẳn em đầu tiên (mình biết vì trước khi gửi bảo hành, mình hình chụp rất kỹ chi tiết), tuy nhiên vẫn sài ổn, ok nên không phàn nàn.
Mua BB 7290 là vậy đó, chỉ có máy cũ, sài ổn là được rồi.

quanglien132

NHẬP HỘI
Mình y như bạn, mua 1 con BB7290 về, sử dụng 1 thời gian, thấy lỗi, thông báo và gửi cho người bán bảo hành
3 ngày sau, nhận 1 emm BB7290 về, hoàn toàn khác hẳn em đầu tiên (mình biết vì trước khi gửi bảo hành, mình hình chụp rất kỹ chi tiết), tuy nhiên vẫn sài ổn, ok nên không phàn nàn.
Mua BB 7290 là vậy đó, chỉ có máy cũ, sài ổn là được rồi.
mình cũng sợ như bạn lắm ,. thế trước khi mua bạn chọn cửa hàng uy tín và cách chọn máy chưa, mìh đang tìm hiểu vấn đề nè :|

lannq75

Vitic
GÂY DỰNG
Mình khuyên bạn lên dùng dòng cao hơn một chút như 7130 hay 87xx, giá cả cũng chỉ lên chút xíu thôi, chứ dòng 72xx như bạn gìơ ở VN mà kiếm được một em ngon phải nói là cực khó vì đời nó quá sâu rồi và cũng rất mất thời gian để kiếm.
Chúc bạn kiếm được em ưng ý.

Vitech_it

GÂY DỰNG
7290 95% ở nước mình đều là hàng dolly or hàng dựng cả, ít hàng ngon lắm :)

vitcondenthui

GÂY DỰNG
nếu bạn chấp nhận bỏ số tiền khá khá để mua 7290 thì dĩ nhiên vẫn còn hàng ngon cho bạn... Nếu ở hcm thì bạn đến số 90 Nguyễn Van thủ (bob mobile) lụm 1 em gái 950k,bảo đảm xài tẹt ga vẫn ngon lành

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...