Chỉ em loại thẻ gọi Điện thoại qua Internet với

Các thớt khác của huudong

huudong

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
11 Tháng bảy 2007 lúc 21:40
Em đang cần liên lạc với cô bạn gái, muốn gọi điện thoại cho cô ấy qua Internet
nhưng ko biết chỗ nào bán thẻ gọi điện qua Internet. Vậy bác nào biết loại thẻ nào chỉ giùm em với
Lưu ý: em chỉ gọi trong nước VN thôi ko phải ra quốc tế

dualcore

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng bảy 2007 lúc 00:29
Giá cước gọi chỉ khoảng 4.500vnđ/phút bác có chiến không?
Trời, Bro này mách nước gì mà giá còn đắt hơn cả gọi di động vậy? di động chỉ có 2500 là hết mức đó Bro. Theo em nếu có internet thì chat voice cho nhanh. Ở cùng VN mà cũng cần gọi Internet thì hơi "chơi" quá. :D :D :D

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng bảy 2007 lúc 00:42
Gọi ở Việt Nam bác mua thẻ thì em bán, sorry các Mod rằng em ko quảng cáo hay buôn bán gì, nhưng bản thân mình có thì nói thôi, bác ý đang hỏi mà.

Gọi trong Việt Nam bằng internet call giá 1 ngàn VND 1 phút (thực tế là bác ở đâu gọi cũng được, miễn là bác gọi về VN) giá 1k 1 phút.

Bác mua thì contact em, 1 acc thấp nhất 100 ngàn VND bảo hành 1 tháng.

12 Tháng bảy 2007 lúc 08:36
Sao bạn không dùng Skype nhỉ, free muh, chất lượng cũng tốt, đâu thua gì Internet fone, mà chẳng phải mua card, trừ phi bạn gọi từ computer qua fone

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng bảy 2007 lúc 09:01
Rẻ hơn ở VN đấy, giá 1 ngàn VND 1 phút là rẻ rồi, rẻ hơn từ điện thoại gọi sang cho điện thoại rồi, hehe. Bác chủ topic có lấy thì PM riêng em nhé.

24 Tháng năm 2009 lúc 14:54
các bạn có thể vào đây tham khảo có rất nhiều dịch vụ để gọi điện từ máy tính
dịch vụ cung cấp các loại thẻ điện thoại gọi qua internet
www.goidienthoaire.page.tl

Bài viết cần bạn xem thêm

Sở hữu ôtô với phần đông người Việt vẫn là cả một sự cố gắng để có tài chính và sau đó là kỹ năng, kiến thức sử dụng. Dưới đây là một số những nỗi lo của người lần đầu có ôtô, rút kinh nghiệm từ bản thân tôi và bạn bè.

1. Xe bị xước

Nỗi lo l ...
Lazada Vietnam Master card on Monday