Chỉ là thắc mắc nhỏ

Các thớt khác của nugift

nugift

Life is beautiful
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chào các Mod,

Hôm qua mình đăng bài bán chiếc đồng hồ Garmin Fenix 6 trong Mục "Smart Phone - Điện thoại". Lúc nãy vào lại thì không thấy, thì ra bài đã được chuyển sang Mục "Các mặt hàng phụ kiện công nghệ".

Tuy nhiên những bài cũ mình đăng bán Apple Watch thì cũng vẫn nằm trong "Smart Phone - Điện thoại", trong khi Apple Watch hay Fenix 6 cũng đều là smart watch. Các Mod có thể giải thích giúp?

Có gì chưa phải, mong được bỏ qua! Cảm ơn nhé!

ducthang0202

Chuẩn uý
GÂY DỰNG
Chắc mấy trước Mod nương tay bác mở topic bán Apple Watch trong mục "Smart phone - Điện thoại" á.
Rút kinh nghiệm: Muốn bán smart watch trong smart phone thì bán kèm thên điện thoại. :D

hongbao

HHVN - DỰ BỊ *****
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hoặc là họ ko thấy, hoặc là cách nhìn của mỗi người khác nhau, nên các topic trước vẫn ở chỗ cũ ấy anh.

Theo em thì "mu" vậy là đúng chuồng anh ạh :cool:

syhuy1977

Mod Ngang Ngược
Staff member
GÂY DỰNG
Chào các Mod,

Hôm qua mình đăng bài bán chiếc đồng hồ Garmin Fenix 6 trong Mục "Smart Phone - Điện thoại". Lúc nãy vào lại thì không thấy, thì ra bài đã được chuyển sang Mục "Các mặt hàng phụ kiện công nghệ".

Tuy nhiên những bài cũ mình đăng bán Apple Watch thì cũng vẫn nằm trong "Smart Phone - Điện thoại", trong khi Apple Watch hay Fenix 6 cũng đều là smart watch. Các Mod có thể giải thích giúp?

Có gì chưa phải, mong được bỏ qua! Cảm ơn nhé!

Mình đang dọn và sắp xếp mọi thứ về đúng vị trí của nó. Bạn thông cảm!

Bài viết cần bạn xem thêm

Lùm xùm vụ Etc mấy ngày qua chưa hồi kết nhỉ? May là Epass nó chưa chơi xấu em, chiều nay ra đăng kí Vetc phát ăn ngay :D ahii.. à mà cán bộ dán xấu quá nhìn cực khó chịu luôn a *^*)
...