Chỉ là túi xách sao đắt khủng khiếp thế nhỉ?

Các thớt khác của Lam Sơn

hungzzz

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Hermes nó như giấy chứng nhận để gia nhập nhóm siêu giàu, mắc vậy chứ mắc hơn nữa cũng sold out hết,nói chung có tiền là cứ chơi,mình có tiền thì món hàng hiệu nào cũng chơi,keke
Trước Loius Vuiton đc xem như giáy chứng nhận của nhóm giàu và siêu giàu, giờ đến cả teen teen cũng co 1-2 cái mà đeo nên dân chúng người ta đổ qua Hermes rồi. Dể xem Hermes sẽ sống đc bao lâu trước khi có 1 thương hiệu khác nổi lên chiếm ngôi ^^

madeinjapan

GÂY DỰNG
Cái này nó đắt vì cách họ xây dựng thương hiệu và cách mà họ giam hàng và chính sách bán hàng. Hermes k bán cho người nhiều tiền! Và khi thấy 1 ng xách 1 túi xách này: có hai điều có thể rút ra: ng này rất nhiều tiền (để mua sang tay từ 1 ng khác) hoặc ng này trong nhà có k dưới 2.000.000 usd tiền sp các loại khác của Hermes.

Sent from my iPhone using Tapatalk

nguyenvu90utc

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Hàng tốt rẻ thì hiếm, chứ hàng xa xỉ, sang trọng thì vô cùng mà các bác.
Giá trị và giá trị sử dụng đâu cần so sánh nữa.

Gửi từ Lenovo S5000-H của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

vovanqua

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Với thời trang thì đừng nhắc đến những vấn đề khác xung quanh nó. Nhất là xem trình diễn thời trang, có vài mảnh vải vắt qua vắt lại, mặc thì trông như mấy con cái bang đi dạo. Vậy mà giá thì cũng trên trời.

madeinjapan

GÂY DỰNG

Hermes vẫn có một cái vẻ đẹp gì đó khó cưỡng.

Sent from my iPhone using Tapatalk

Bài viết cần bạn xem thêm

Bắt nguồn từ thớt này: https://www.handheld.com.vn/threads...10-4-128gb-kem-keyboard-kt-15-9.598306/page-2

Mong thớt kiểm tra thời gian bid giá của bạn: dunggt1982 giúp mình.
Bạn chủ thớt show hình hiển thị là b ...