Chia sẻ kinh nghiệm sử dụng HP6365 !

thangtruong

GÂY DỰNG
mấy pác ai đã từng có nhu cầu đã sử dụng nhiều các lọai PPC khác nhau có thể cho mình xin ý kiến về con HP6365 đc không ạh.
Về phần mềm con này có lỗi không ạh,
và những soft , game , unility support cho con này có nhìêu không, pin con này xài nhu thế nào, nói túm lại, pác nào đã có kinh nghiệm xài qua con HP6365 này, xin chỉ xem có nên mua con này không,

Mong nhận đc sử chỉ giáo của mấy pác.

Thanks. :)

tovanhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
thangtruong said:
mấy pác ai đã từng có nhu cầu đã sử dụng nhiều các lọai PPC khác nhau có thể cho mình xin ý kiến về con HP6365 đc không ạh.
Về phần mềm con này có lỗi không ạh,
và những soft , game , unility support cho con này có nhìêu không, pin con này xài nhu thế nào, nói túm lại, pác nào đã có kinh nghiệm xài qua con HP6365 này, xin chỉ xem có nên mua con này không,

Mong nhận đc sử chỉ giáo của mấy pác.

Thanks. :)

Con này đã được ý kiến nhiều rồi bạn ạ! Bạn chịu khó search lại nhé. Mình thử nhập vào từ "HP6365" thì cho ra kết quả quá trời luôn.

Vào đây xem thêm

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chào bạn thangtruong
Hiện nay trên HHVN có khá nhiều người sử dụng HP6365, xin chia sẻ với bác 1 vài kinh nghiệm như sau
1. Pin dùng được khoảng 3 đến 4 ngày.
2. Nhìn chung máy hoạt động ổn định, tuy có vài trục trặc nhưng uprom lên 0.38 là ổn.
3. Sof: Kinkin dictionary; Lịch vạn sự; Vietnamese keyboard; SPB Pocket plus; SPB wearther; và còn nhiều nữa, hầu hết tất cả các soft dùng cho PPC đề dùng được với 6365 trừ những soft không hỗ trợ CPU TI (HP 6365 xài TI).
4. Wifi xài tốt (802.11b)
Vài kinh nghiệm chia sẻ, chúc vui.

HaiNH

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Mặc dù em cũng đang dùng 6365 nhưng theo em thì nếu bác chưa mua dòng 6300 thì bác nên cân nhắc thêm dòng O2 II. Em thấy O22 dùng vẫn ổn hơn về nhiều phương diện.

tuthang

Thành viên mới - DỰ BỊ***
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
smallgent said:
Kô biết nói sao...mua đi...tớ dùng ngon lành..nhớ là mua hàng "brand new" nhé.

Giờ HP có sản xuất dòng này nữa đâu bác mà sao mua được Brand new được.

minhngoc1961

HHVN - VIP (Former Supervisor)
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
cái thread này củ quá rồi mà !

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...