Chia sẻ về invisible shield

hoicham

^^!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tình hình là em mới mua 1 bộ full về dán cho chiếc Ip yêu wí nhưng thực sự là hơi thất vọng ở những điểm sau:
- Miếng dán ở màn hình ko mịn và đẹp. Chỉ được cái dày hơn và bám chắc hơn miếng dán thông thường.
- Khó dán, miếng dán IS này có ưu điểm là khi nhúng vào nước thì sẽ bớt độ dính, dễ điều chỉnh, nhưng miếng dán có nhiều chi tiết nên rất mất công tỉ mỉ và thời gian mà vẫn không được đẹp như ý muốn.

Không biết có phải do cách thức em dán hay ko. Nhưng đây là một số ý kiến cá nhân ban đầu về bộ IS này. em thấy bỏ 400k ra không đáng :-S. Bác nào đã dùng rồi vào review, cho ý kiến thêm cho anh em cùng tìm hiểu, tham khảo với nhé. Thanks!

linhpham89

NHẬP HỘI
đồng ý với bro vấn đề này, dán IS 1 lần và không bao h dán lại nữa, dù có bảo hành lifetime, h thì mình dán da của khacten, vừa đẹp vừa bền :D

MadMan

GÂY DỰNG
e dán 1 bộ và phải vứt đi luôn vì không ra cái thể thống gì, có thể là không có hoa tay, nhưng phải nói là dán quá khó. Còn bác gì ở trên dán da thì em nghĩ lợi bất cập hại, vì máy sẽ không có đừong nào để thoát nhiệt cả

Edwards

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em cũng toát mồ hôi, mất gần 1h và gần hết lọ xịt kèm theo, mới xong mặt sau, chả muốn dán mặt trước nữa, hic hic.

Bài viết cần bạn xem thêm

áp dụng được cho nhiều mục đích cho tương lai, hy vọng thế mới ảo sẽ được triển khai,