Chiến binh tay ga Honda SH300i

Các thớt khác của ducga

Belancer

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
nếu đã là "chơi" 2 bánh thì 1 là harley 2 là piagio.
Không ai bỏ đống tiền để mua 1 ông scooter Honda.

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Hồi trước có bác nào bảo ở Châu Âu SH toàn dùng để đi giao Pizza thì phải.,..

Từ Honda Cub50 đến SHi300 để giao pizza thì làm thân giao hàng cũng sướng thật,..
Em nói bác ạ. :D Bán hàng cho pizza hut còn được đi liberty đời 2 mà special edition màu đỏ chót in chữ pizza hut nữa:D
Chính xác là ở Roma, London hay Paris thì SH, @ và Dylan đều để đi giao Pizza cả :D.

Nhưng đi xe máy bên đó nguy hiểm lắm, bọn nó lao ô tô ầm ầm :eek: , có phải như ở mình đâu :(
Phóng rất nhanh nhưng vẫn an toàn và lịch sự hơn VN nhiều anh ạ:(
Bác nói quá đúng, hehe:cool:

vinhth

GẮN KẾT
Không biết đến bao giờ ở Việt nam mới có chuyện SH, @ và Dylan đều để đi giao Pizza cả nhể.

Lúc nào có các bác nhớ báo em nhé.

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG

Nói thế chứ bác :). Honda có cái hay của Honda Piagio có cái hay của Piagio. Điểm mạnh của Honda là máy bền, đi êm và ít hỏng hóc như Piagio :(.

Em LX đỏng đảnh mà giữa đường giở chứng hỏng thì chỉ có mà khóc gọi trung tâm bảo dưỡng :D.

Trong khi đí Spacy đi hoài chả thấy hỏng hiếc gì hihi.

Hola

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Híc, 16k để mua 1 con xe vẫn được gọi là 2 bánh thì quá đắt, kể cả nó mạ vàng động cơ đi nữa. Cũng số tiền đấy có lẽ mua được con xế hộp cũng tạm ổn rồi đấy các bác nhỉ?? Xế hộp không sợ bụi bặm, trời mưa không lo ướt, mỗi tội tìm chỗ đỗ xe ở HN có lẽ hơi mệt chút thôi.

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Híc, 16k để mua 1 con xe vẫn được gọi là 2 bánh thì quá đắt, kể cả nó mạ vàng động cơ đi nữa. Cũng số tiền đấy có lẽ mua được con xế hộp cũng tạm ổn rồi đấy các bác nhỉ?? Xế hộp không sợ bụi bặm, trời mưa không lo ướt, mỗi tội tìm chỗ đỗ xe ở HN có lẽ hơi mệt chút thôi.

Mua Mẹc A160 hay Toyota Yaris gọn nhẹ lo gì chỗ đỗ anh :D.

HN càng ngày càng bụi nên bi giờ có tiền mua ô tô là sướng nhất :(.

diadoi

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Dạ, bác Hola đang khoe khéo em Bê mới cáu cạnh, bà con đặt gạch làm bữa rửa xe đi nào.

1- Chủ chi: Hola (tất nhiên, đại gia mà).
2- Chủ trì: Các thành viên Handheldvn.
- diadoi.
- ...
- ...

Hola

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Dạ, bác Hola đang khoe khéo em Bê mới cáu cạnh, bà con đặt gạch làm bữa rửa xe đi nào.

1- Chủ chi: Hola (tất nhiên, đại gia mà).
2- Chủ trì: Các thành viên Handheldvn.
- diadoi.
- ...
- ...
Chán vãi hàng cái chú diadoi này:( . Anh đã cố tình không nói đến vấn đề xe cộ rồi mà chú còn khui ra. Thôi thì cũng thú thật với anh em HHVN luôn.
Chả là sau một thời gian dài tham gia HHVN, em cũng thỉnh thoảng chỉ trỏ giới thiệu cho anh này, em kia mua lẫn đồ của nhau, anh em quý mến cũng bồi dưỡng tý chút gọi là. Thế nên cũng tiết kiệm được chút ít, sắm được con Xe, chưa bằng được các đại gia dùng Maybach 62, Hummer hay Aston Martin Vanquis, nhưng dù sao cũng là con xe riêng, do công sức, tiền bạc của mình bỏ ra, làm ăn chính đáng mà có.
Dạ, con xe mà chú diadoi nói đúng là con Bê (BABETTA - Đời 2007) mới cáu cạnh (sơn lại thôi ạ) đấy ạ. Nhân đây kính mời anh em bố trí thời gian vui cùng em. Thực hiên chủ trương triệt để tiết kiệm, không tổ chức rềng rang, kính mong các bác đến vui cùng em không mang quà biếu cồng kềnh, CHỈ NHẬN PHONG BÌ CHO DỄ CẦM.
Mọi thông tin chi tiết, mời các bác vui lòng liên lạc với chú diadoi để biết thêm thông tin chi tiết về thời gian, địa điểm tổ chức.
P/S: Nếu em bận quá, không đến được, các bác cứ vui vẻ, đừng lo về vấn đề tiền nong, đã có chú em diadoi được ủy quyền lo tất từ A-Z ạ. :D

diadoi

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hu hu hu, anh em mà thế này với nhau thì hết tình dồi còn dì! :( :mad:

Anh thì nhất Mẹc nhì Bê, đổi bồ như thay áo (bồ = đồ chơi: PDA, Phone, Laptop,...). Em thì đua đòi theo sau hi vọng ngửi ít khói, đến nỗi xe giờ cũng phải đi Minkhờ, PDA cũng đã về nơi xa lắm,... :eek:

Bà con có thấu cho nỗi lòng của Đỉa đói mình không đây? :confused:

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có đấu giá tại đây. Winner từ chối không nhận hàng nói là bib cho vui