Chính thức unlock được iPhone

haichau_it

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng tám 2007 lúc 20:44
Cơn sốt đã hạ nhiệt, khi mà quá nhiều vấn đề với IPhone làm cho người ta phải đắn đo có nên bỏ 700 usd ra để sở hữu IPhone hay ko (ở VN). Có lẽ tin này sẽ được đón nhận nồng nhiệt như trước đây nữa rồi.

huy_max1

Senator
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
26 Tháng tám 2007 lúc 22:59
Giá cả cũng hợp lý đấy chứ, 50$ cho non members. Nhào vô thôi :). Bác nào show hàng vinaphone thay vì T--mobile cái

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng tám 2007 lúc 23:40
giá 50$ + 800$ cho cái iPhone 8GB bác gì đang rao bán trên HHVN thì cũng kô phải là quá chat ^^,hi vọng trong thời gian tới sẽ có ng dùng sim việt nam trong iPhone của Mỹ :D

VietNam

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng tám 2007 lúc 10:21
Tân Á Long xin trân trọng chúc mừng tất cả các chủ nhân của iPhone!

Xin chúc mừng tất cả các chủ nhân của chiếc iPhone xinh đẹp, giờ đây không còn một rào cản nào có thể ngăn bạn khám phá toàn bộ chiếc điện thoại yêu dấu của mình. Hãy mở mạng ngay để có thể tận hưởng niềm vui bất tận mà chiếc iPhone sẽ mang đến cho bạn.

Mời các bạn xem chi tiết tại http://www.khampha.mobi/forum/showthread.php?p=278#post278
Một lần nữa xin chúc mừng các chủ nhân của iPhone

ngoctuan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng tám 2007 lúc 10:37
Bác VietNam nói rõ hơn chút nữa đi chứ.. Có nghĩa là từ nay những ai dùng iPhone đều có thể sử dụng như một chiếc điện thoại thông thường? Không phải dùng biện pháp chép Sim? và v.v.. chứ ai lại đưa mỗi cái đường link thế bác..

vinhrocker

Rock is deader than dead
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng tám 2007 lúc 11:07
Như vậy là đã unlock được phone rồi hả bác VietNam? Giá unlock như thế nào vậy? Bác nói rõ hơn đi ạ :D

HoneyLove

Về vườn chăn vịt,nuôi gà.
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng tám 2007 lúc 11:10
Chắc TAL mới mua đc tool unlock cho IPhone và chuẩn bị nhận ul cho đời máy này. Chúc mừng ae sớm được dùng Iphone (Full) tại VN.

Bài viết cần bạn xem thêm

Đó là trường hợp của bộ máy Spring Drive của Seiko
Lúc đầu thì cứ nghĩ, đã liên quan đến điện từ, liên quan đến tinh thể thạch anh thì tức là đồng hồ quartz, nhưng trong trường hợp này thì gần như là không phải vậy
Một sự kết hợp rất t ...
Lazada Vietnam Master card on Monday