Chổ bán Bao da và headphone Palm Treo 650 ở TP.HCM

cucuon

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Xin chào Ban Quản trị và anh em trong diễn đàn,
Mình ở An Giang, gần 2 năm về trước tình cờ mình đọc "Sức mạnh số" số 55 ra ngày 15.10.2008 chuyên đề Palm và mơ ước có được 1 em Treo 650, mình mê e này lắm và cứ lấy tờ tạp chí xem bài nói về a Thưởng Airport và cái hình Treo 650 hoài. Thật may mắn tuần rồi có ông anh bạn đi công tác US và mang về tặng mình 1 e Cingular Treo 650. Mình cưng e này lắm nhưng suốt tuần nay mình kiếm khắp Long Xuyên chẳng có nơi nào bán bao da vừa e này cả mà mình bỏ túi quần sợ e nó trầy và nóng (hihi.. anh em đừng cười). Anh em nào biết chổ bán bao da Treo 650 và headphone ở TP.HCM thì làm ơn chỉ giúp em ạ, ở chổ e cái bao lớn nhất là N900 nhưng chật quá.
Xin cám ơn Ban quản trị và anh em trong diễn đàn.

bphuong141

GÂY DỰNG
Bao da này ở HCM cũng rất ít hàng, chủ yếu là do các chủ nhân muốn giữ làm kỷ niệm.
Bác có thể mua qua ebay (thời gian ship la 30 ngày), hoặc ra các cửa hàng da đặt làm (ở HCM thì bạn có thể dến đường Âu Cơ - Q. Tân Phú).

airport

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chào bạn.
Rất vui vì box Palm lại có thêm thành viên mới. Mình là Thưởng airport.
Bạn ko cần cứ phải tìm headphone của Treo650 zin đâu. Bạn ra cửa hàng điện thoại di động, tìm mua cái headphone của Nokia loại chân 2.5mm là dùng được.
bao da thì đúng là loại cầm thay hơi khó tìm chút. Mình có một cái bao da cầm tay cũ (cũ nhưng vẫn dùng được), nếu bạn thích mình xin được tặng bạn. Cũ rồi đấy nhé, bạn chịu khó đánh xi là có thể đẹp lên hơn.
Số mobile của mình: 0912569988

TreoFan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Về bao da bác có thể mua bao da loại dành cho HTC Tyn II để sài nếu bác không tìm ra bao da làm cho treo, còn về tai nghe bác cố gắng tìm tai nghe của Sony P910i, loại này rất xuất sắc, phone và nghe nhạc, nút nhận cuộc gọi đều sử dụng được. Xin lưu ý bác chủ topic là có 1 vài loại tai nghe 2.5in cắm vào treo 650 nghe nhạc được nhưng phone không được hay nút nhận cuộc gọi không sài được nên khi mua bác chủ nhớ test cho thật kỹ

cucuon

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Xin chào anh Thưởng và các bạn trong diễn đàn. Đầu tiên em xin chân thành cám ơn anh Thưởng và các bạn đã chỉ dẫn tận tình, không biết nói gì hơn, em xin nhận cái bao TREO cũ mà anh Thưởng tặng như là một món quà của người anh tặng cho đứa em mới tập tễnh bước vào thế giới PALM. Mới cũ không quan trọng, cái chính là biết quí trọng tình cảm của người tặng. Nếu tiện, xin anh Thưởng gởi bưu điện dùm em theo địa chỉ: Nguyễn Hoàng An, công ty cổ phần xuất nhập khẩu thủy sản An Giang - 1234 Trần Hưng Đạo phường Bình Đức, TP Long Xuyên, tỉnh An Giang. Và xin anh Thưởng cho em số tài khoản VietcomBank để em gởi chi phí vận chuyển ạ, anh nhắn tin 0918.06.01.09.
Một lần nữa em xin cám ơn anh Thưởng, chúc cho diễn đàn ngày càng lớn mạnh, chúc cho cộng đồng Palm ngày càng phát triển.

HamDzui

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Nhân tiện hỏi bác nào biết chỗ nào bán PIN cho Treo 650 Uy tín ở SG ko?

airport

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hôm nay thì mình đi công tác Quảng Ninh đến thứ 2 mới về Hà Nội. Sáng thứ 3 mình sẽ gửi vào An Giang tặng bạn. Không biết ở đó Tín Thành có nhận chuyển phát nhanh không nhỉ? Nếu không mình sẽ gửi qua EMS. Cái bao da này trước cũng mua trên eBay, đắt phết vì nó bằng da thật, mình mới xem lại bill ghi 32usd nhưng giờ không mấy khi dung đến nên tặng cho người nào sử dụng nhiều hơn..

airport

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Về bao da bác có thể mua bao da loại dành cho HTC Tyn II để sài nếu bác không tìm ra bao da làm cho treo, còn về tai nghe bác cố gắng tìm tai nghe của Sony P910i, loại này rất xuất sắc, phone và nghe nhạc, nút nhận cuộc gọi đều sử dụng được. Xin lưu ý bác chủ topic là có 1 vài loại tai nghe 2.5in cắm vào treo 650 nghe nhạc được nhưng phone không được hay nút nhận cuộc gọi không sài được nên khi mua bác chủ nhớ test cho thật kỹ

Đúng là nếu tìm được tai nghe của P910i thì tuyệt vời, chất lượng hơn hẳn tai zin và dùng luôn được các phím trên tai nghe (mic, nút trả lời điện thoại) nhưng giờ tìm được loại này rất khó.

cucuon

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
em có ông anh dư cái headphone BlackBerry Bold 9700 3.5mm không xài, em định mua đầu chuyển 3.5mm-->2.5mm thì có xài được không ạ? Ở chổ em kiếm cái headphone sony P910i như là mò kim đáy bể.

cucuon

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Hôm nay thì mình đi công tác Quảng Ninh đến thứ 2 mới về Hà Nội. Sáng thứ 3 mình sẽ gửi vào An Giang tặng bạn. Không biết ở đó Tín Thành có nhận chuyển phát nhanh không nhỉ? Nếu không mình sẽ gửi qua EMS. Cái bao da này trước cũng mua trên eBay, đắt phết vì nó bằng da thật, mình mới xem lại bill ghi 32usd nhưng giờ không mấy khi dung đến nên tặng cho người nào sử dụng nhiều hơn..

Em cám ơn anh nhiều lắm nhưng em chưa từng sử dụng dịch vụ của Tín Thành nên em cũng chẳng biết nữa, ở tỉnh An Giang em dùng EMS nhiều hơn. Em là người may mắn quá, đích thân anh Thưởng gởi tặng là quá quí rồi, khi nào anh có đi công tác miền Tây thì alo cho em nhé, mùa này ăn cá linh nhúng dấm với rượu đế ngâm chuối hột là số "zách"....

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...