Chỗ câu cá ở TPHCM?

Các thớt khác của sonkhung

sonkhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng tư 2007 lúc 23:59
bác nào biết chỗ cho câu cá ở TPHCM không? Nếu có vụ cho ăn luôn cá mình câu đc thì càng tốt, còn không thì chỉ câu cá giải sầu thôi.
Bây giờ không có thời gian đi câu xa nên nảy ra ý định hỏi các bác chỗ ở TPHCM cho gần, rảnh rảnh vài tiếng ra ngồi câu chơi.
Nếu bác nào biết cho em xin giá tiền vé và địa chỉ luôn.
Mà với dịch vụ này thì mình có được chỗ riêng cho 1 nhóm bạn ngồi câu chung không hả các bác?

vaduc

Dedicated to technology
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng tư 2007 lúc 00:52
Vòng ra Q9 (ngã tư Bình Thái đi vào) cũng có nhiều chỗ khá hay. Có chỗ còn kết hợp các loại hình: câu cá giải trí, nhà hàng, karaoke, hồ bơi...

Lam Sơn

Super Moderators
8 Tháng tư 2007 lúc 09:02
Xin mời Bác ra Bình Chánh. Không biết chỗ thì hỏi mấy anh xe ôm người ta sẽ chỉ cụ thể cho. Ở đây phải nói là có rất nhiều dịch vụ câu cá, Bác muốn kiểu nào cũng có. Khỏi cần mang cần câu và mồi theo, đi người không là được rồi.
Đặc biệt có hồ cá toàn là "cá lớn" không thôi.:D :D :D

anhbida

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng tư 2007 lúc 09:09
Xin mời Bác ra Bình Chánh. Không biết chỗ thì hỏi mấy anh xe ôm người ta sẽ chỉ cụ thể cho. Ở đây phải nói là có rất nhiều dịch vụ câu cá, Bác muốn kiểu nào cũng có. Khỏi cần mang cần câu và mồi theo, đi người không là được rồi.
Đặc biệt có hồ cá toàn là "cá lớn" không thôi.:D :D :D
ko biết có phải bác đang nói đến Ao Đôi ko? mình ở Bình Chánh đi ngang qua đó hoài nhưng chưa vô lần nào.

Lam Sơn

Super Moderators
8 Tháng tư 2007 lúc 09:24
ko biết có phải bác đang nói đến Ao Đôi ko? mình ở Bình Chánh đi ngang qua đó hoài nhưng chưa vô lần nào.
Hoàn toàn chính xác.:D
Là người ở Bình Chánh mà chưa vô đây có nghĩa là chưa biết nhiều về Bình Chánh. Hôm nào Bác trúng quả vô thử một lần để có thêm tư liệu nói chuyện với anh. Hi! Hi!

Tubby

Cu béo đẹp giai!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
8 Tháng tư 2007 lúc 09:27
Không biết dạo này Ao Đôi thế nào. Nhưng từ hồi em học lớp 10 (1995). Tiền giữ xe gắn máy hết 5k/chiếc.

Bác sonkhung muốn câu cá hay câu thế sự thế? :D

anhbida

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng tư 2007 lúc 09:48
Hoàn toàn chính xác.:D
Là người ở Bình Chánh mà chưa vô đây có nghĩa là chưa biết nhiều về Bình Chánh. Hôm nào Bác trúng quả vô thử một lần để có thêm tư liệu nói chuyện với anh. Hi! Hi!
ở đây có đắt ko bác, có ăn cá câu luôn ko? 2 người tốn cỡ 5 xị được ko? Em cũng đang tính dẫn người yêu đi cho biết.

Lam Sơn

Super Moderators
8 Tháng tư 2007 lúc 09:58
ở đây có đắt ko bác, có ăn cá câu luôn ko? 2 người tốn cỡ 5 xị được ko? Em cũng đang tính dẫn người yêu đi cho biết.
- Nếu là 1 Nam và 1 Nữ (Bạn gái hoặc vợ của Bác thì 5 xị là quá dư).
- Nếu cả 2 đều là Nam hết xin vui lòng xem lại bảng giá, ngó trước ngó sau dùm để tránh phiền phức. Phòng xa vậy thôi chứ cũng tạm ổn nếu "không có nhu cầu" gì nhiều.

Muốn ăn cá tại chỗ là chuyện nhỏ, tại đây còn nấu nướng theo yêu cầu của Bác luôn. Còn nếu không thì mang cá về tính ký. Câu cá chỉ là hình thức thôi, thật ra là bán cá giá cao.:D

sonkhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng tư 2007 lúc 10:13
có chỗ nào chỉ câu cá không các bác? không cần ăn cũng đc, câu xong lại thả xuống :).
2 người mà 5 xị (éc éc - hơi bị mắc), còn chỗ nào giá bình dân hơn không hả mấy bác?

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có đấu giá ở đây
https://www.handheld.com.vn/threads...ize-41-42-rat-dep-kt-23h17-28-11-2018.507124/

Bác @AnhBaMIenTay đã thắng đấu giá MS01 nhưng không giao dịch, nhờ mod [U ...
Lazada Vietnam Master card on Monday