Cho e hỏi về đồng hồ Sturhling?

Các thớt khác của rickly_2005

njnjnj

GÂY DỰNG
Mình thấy trên én bạc có bán loại này mà, bác vào đó thấy ngay , giá đâu vào khoảng 6 triệu thì phải, trông cũng bắt mắt, không biết chất lượng ra sao:-?

iliveforyouth

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6tr thì ship từ amazon về giá =1/2

Cái đồng hồ này bọn amazon có ghi chú bên dưới là chỉ ship trong US thôi, ko ship ra nước ngoài. Nên nếu có nhu cầu thì có khi chỉ có cách là lên ebay tìm thì may ra thôi. Ngoài ra chú ý đọc các thông số của đồng hồ này bên dưới: bề mặt rộng 44mm, dày 12mm đấy nhé. Kích thước như vậy khá là to, nên nếu tay bé thì ko nên đụng vào:D

GaBeoMupMip

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Em cũng mua 1 con Stuhrling hồi tháng 11 năm ngoái tên là Stuhrling Original 'Shark' men ^^ Tra trên trang chủ của nó thì chỉ thấy đại lý ở Sing thôi, VN kô có.

tyrael

GÂY DỰNG
Cái đồng hồ này bọn amazon có ghi chú bên dưới là chỉ ship trong US thôi, ko ship ra nước ngoài. Nên nếu có nhu cầu thì có khi chỉ có cách là lên ebay tìm thì may ra thôi. Ngoài ra chú ý đọc các thông số của đồng hồ này bên dưới: bề mặt rộng 44mm, dày 12mm đấy nhé. Kích thước như vậy khá là to, nên nếu tay bé thì ko nên đụng vào:D

Cái này mình có thể nhờ người ship về được mà, nhưng tốn thêm 1 ít $

rickly_2005

NHẬP HỘI
Vâng. Em có đọc mấy cái Comment trên Amazon. Đa số là chê hiệu này sau thời gian xài vài tháng là hư dđứng im luôn. Ko biết có bác nào đang sở hữu cho e xin tí ý kiến

nokia8310i

GẮN KẾT
Em nghĩ những hiệu này nên cẩn thận ,đa số đặt máy của Tầu hoặc Citizen tất nhiên chất lượng khác với máy chính hãng dùng . Đúng là giá chính hãng rất cao so với giá bán trên amazon , mà trên amazon cũng đủ kiểu chứ có phải của chính hội amazon bán đâu . Có khi nào những nhãn hiệu mới chưa đăng ký luật bản quyền ở Mỹ nên hàng giả được bản khá rộng rãi ????? Em thấy một sỗ nước họ bán hàng giả những nhãn hiệu của ý thì không bị bắt vì luật bản quyền nhưng cứ dính vào nike puma adidas thì kể cả hơi giống chúng nó vẫn cứ thịt .

iliveforyouth

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em nghĩ những hiệu này nên cẩn thận ,đa số đặt máy của Tầu hoặc Citizen tất nhiên chất lượng khác với máy chính hãng dùng . Đúng là giá chính hãng rất cao so với giá bán trên amazon , mà trên amazon cũng đủ kiểu chứ có phải của chính hội amazon bán đâu . Có khi nào những nhãn hiệu mới chưa đăng ký luật bản quyền ở Mỹ nên hàng giả được bản khá rộng rãi ????? Em thấy một sỗ nước họ bán hàng giả những nhãn hiệu của ý thì không bị bắt vì luật bản quyền nhưng cứ dính vào nike puma adidas thì kể cả hơi giống chúng nó vẫn cứ thịt .

Chính xác item này trên amazon là do Stuhrling Original bán chứ ko phải do Amazon bán. Vào xem thử store của seller này cũng thấy nhiều mẫu đẹp và rẻ phết. Chất lượng thì ko biết như thế nào. Vì đây là đồng hồ cơ, nên yếu tố máy móc đòi hỏi yêu cầu cao hơn, ko như máy quartz, nên bác chủ topic cũng nên cân nhắc :D

GaBeoMupMip

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Em nhờ người ta order trên web overstock.com :D đến bây giờ đồng hồ vẫn chạy tốt ^^!

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...