Cho e hỏi về khách sạn ở HN<200k/1 phòng đôi

Các thớt khác của mattroiden_vnn
4 Tháng mười 2007 lúc 23:00
E đang muốn kiếm 1 khách sạn hay nhà nghỉ <200k 1 phòng đôi,e tính ở HN tầm 5 ngày,bác nào biết chỉ với, trừ KS Kim Liên ra nhé, e ở 1 lần rồi,muốn ở chỗ khác tý.:)
Tất nhiên trừ những khu như bên Gia Lâm ,e hãi lắm,chỗ nào an ninh tốt+ko có những hoạt động "bất thường" ý :D
Cám ơn các bác đã đọc:)

dungdtxd

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng mười 2007 lúc 02:55
E đang muốn kiếm 1 khách sạn hay nhà nghỉ <200k 1 phòng đôi,e tính ở HN tầm 5 ngày,bác nào biết chỉ với, trừ KS Kim Liên ra nhé, e ở 1 lần rồi,muốn ở chỗ khác tý.:)
Tất nhiên trừ những khu như bên Gia Lâm ,e hãi lắm,chỗ nào an ninh tốt+ko có những hoạt động "bất thường" ý :D
Cám ơn các bác đã đọc:)
<200k theo em nghĩ bác nên đến khu Hoàng Quốc Việt, chắc sẽ đáp ứng được tiêu chuẩn của bác. Nhưng bác lưu ý ở xa nơi làm việc tiền đi lại cũng quá tội:D

lengkeng

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
5 Tháng mười 2007 lúc 09:32
Ko có khái niệm KS mà giá phòng tầm 200 lại ở trung tâm... Giá phòng nhà nghỉ ở xa trung tâm đẹp đẹp 1 chút cũng đã là 200 roài :p

dungdtxd

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng mười 2007 lúc 10:19
CĂn bản lần trước e ở Kim Liên có phòng 180k à :D,nhưng giờ lại thích tìm chỗ khác tý.
Thế <250k có không các bác nhỉ ?
Kim liên khu B thì đúng giá đấy roài. Bác nên ở phòng =300 đã có thuế là hợp lý nhất vì có bàn làm việc, lại rộng rãi

Aha

Je vous tout
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng mười 2007 lúc 11:45
Dạ,bác có thể thuê nhà nghỉ với giá khoảng 120k một đêm nếu muốn giảm thiểu tối đa chi phí:D :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday