cho em đc tham khảo

dicky.ykcid

POWER SELLER
HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
3 Tháng chín 2007 lúc 16:48
4tr thì mua dòng Wizard (O2 MiniS, I-Mate K-JAM, ...) second-hand mà dùng bác ơi :D có bàn phím, wifi, và đặc biệt là ROM WM6.0 tha hồ vọc.

Còn giữa O2i và O2s thì đương nhiên O2i luôn hơn hẳn rồi, điều này chỉ cần xem giá hàng cũ của 2 con này là biết ^^

do_long_khach

Vàng và đỏ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng chín 2007 lúc 09:55
02S cũng có WM06 rồi. 02i dĩ nhiên cấu hình cao hơn chút nhưng dẫu có cao hơn nữa mà vẫn dùng WM03 SE thì cũng vẫn nên chọn 02S. Với 4t thì mua được máy và khối thứ lỉnh kỉnh rồi

4 Tháng chín 2007 lúc 10:05
theo ý kiến em thì bác thêm vái trăm nữa là sắm được O2 STEATH rồi, giá bây giờ down khoảng 4 triệu mấy àh(hàng c ty).

hao_t

Mẫu Sơn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng chín 2007 lúc 10:14
theo ý kiến em thì bác thêm vái trăm nữa là sắm được O2 STEATH rồi, giá bây giờ down khoảng 4 triệu mấy àh(hàng c ty).

O2 STEATH em thấy bé tẹo,dùng chắc chán nên toàn thấy người bán & rớt giá thảm hại.Nếu lựa chọn giữa 02i & 02s thì rõ ràng 02s hơn rồi.
Bác gì có nhu cầu 02s thì qua đây nhé:D
http://www.handheldvn.com/forum/showthread.php?t=66980

Bài viết cần bạn xem thêm

Bằng cách nào đó 9to5Mac có được ảnh rò rỉ thật của iPhone mới và Apple Watch 4 và họ khẳng định đây không phải là ảnh dựng mà là hàng thật. Nói về iPhone trước, chúng ta sẽ có iPhone XS 5,8" là bản nâng cấp của iPhone X, còn chiếc iPhone XS Plus màn ...
Lazada Vietnam Master card on Monday