CHo em hỏi mua đồng hồ ở Đức

Status
Không mở trả lời sau này.

nguyencot

Lặng
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
hjx ! mình cùng ý với chủ thớt , mẩu IWC portuguese tựa con Nomos mà kemkem87 post đấy! đơn giản , đẹp !
mấy con
IWC portuguese replica mình thấy tầm khoảng 500 usd , 1 số nơi thì khoảng 100 usd , chả biết đâu mà lần . còn con nomos chắc là ko có re .
p/s : tại sao con nào đẹp củng mắc nhỉ , có con nào đẹp mà rẽ ko :| , tại sao các hãng rẽ tiền ko làm những mẩu như này :(
sẵn bác nào biết trang nào chuyên bán hàng re chuẩn tí thì cho em hay với , các hãng có tiếng tí là được .

nokia8310i

Gắn bó với cộng đồng
GẮN KẾT
em cung co nguoi nha ben Duc ma ko biet mua loai nao tam 500 EU nhi ? ai biet chi em voi .
hjx ! mình cùng ý với chủ thớt , mẩu IWC portuguese tựa con Nomos mà kemkem87 post đấy! đơn giản , đẹp !
mấy con
IWC portuguese replica mình thấy tầm khoảng 500 usd , 1 số nơi thì khoảng 100 usd , chả biết đâu mà lần . còn con nomos chắc là ko có re .
p/s : tại sao con nào đẹp củng mắc nhỉ , có con nào đẹp mà rẽ ko :| , tại sao các hãng rẽ tiền ko làm những mẩu như này :(
sẵn bác nào biết trang nào chuyên bán hàng re chuẩn tí thì cho em hay với , các hãng có tiếng tí là được .
http://www.stowa.de/cgi-bin/cosmoshop/lshop.cgi

topwatches

Thành viên tích cực
GÂY DỰNG
Em có ng quen sắp về, định nhờ mua đồng hồ nhưng không biết mua hãng nào, mà hình như Đức cũng có nhiều.

Em thích mấy kiểu đồng hồ đơn giản như IWC portuguese nhưng thật sự là quá tầm :((,

Ai biết mua ở đâu, hoặc có hãng nào tốt có dáng tương tự, giá tầm 10tr quay đầu thì chỉ cho em.em cảm ơn!

Cho em hỏi là Đức có bán đồng hồ replica ko? dùng hàng replica có ổn ko?
ai hỏi replica ah , có em ah , cũng là người đầu tiên mang khái niệm Replica cho thị trường mình

Replica ở Đức có nhưng rất hiếm bác ah

nhưng số tiền bác vừa nói thì thiển ý của em là Đức có nhiều dòng để bác chọn hơn là mua đồ Copy

Cuối cùng nếu mua cũgn ko nên chọn Đức vì nó dùng đồng Eur nên giá sẽ cao hơn ngay .

Chúc bác vui

topwatches

Thành viên tích cực
GÂY DỰNG
mấy con
híc , bác xem ở đâu mà 500$ vậy

Replica nếu ở VN thì em là người bán đầu tiên và có khái niệm này mà không biết

nokia8310i

Gắn bó với cộng đồng
GẮN KẾT
ai hỏi replica ah , có em ah , cũng là người đầu tiên mang khái niệm Replica cho thị trường mình

Replica ở Đức có nhưng rất hiếm bác ah

nhưng số tiền bác vừa nói thì thiển ý của em là Đức có nhiều dòng để bác chọn hơn là mua đồ Copy

Cuối cùng nếu mua cũgn ko nên chọn Đức vì nó dùng đồng Eur nên giá sẽ cao hơn ngay .

Chúc bác vui
Cuối cùng nữa là " nếu mua thì mua ở tóp oát có phải không ợ ? ''
Ở Đức mà có replica chắc là do mấy ông đầu đen bán thôi, mà giờ bán hàng cấm là đi bộ giấy tờ đấy ! Không được tự do như bác đang ở XHCN đâu :)) .
Thôi em vào kiếm cái chăn đắp cái , lạnh rồi !

nokia8310i

Gắn bó với cộng đồng
GẮN KẾT

nguyencot

Lặng
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
híc , bác xem ở đâu mà 500$ vậy

Replica nếu ở VN thì em là người bán đầu tiên và có khái niệm này mà không biết
em chẳng nhớ , nhưng em xem rất nhiều nơi và có rất nhiều giá , ko phải ở VN đâu !
bác có mấy em nào giống như con stowa hay nomos đó ko ?

nếu có pác pm cho em cái giá và nhà sản xuất nhé (mã máy , số chân kính..)
thanks bác !

kobea1

Đang gây dựng uy tín
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Stowa và Nomos cũng là hàng cao cấp của Đức phải không ạ...em nhìn lướt qua đã thấy tầm ~600eu, khoảng trên 20tr rồi, nhưng mà nhìn đúng là kết thật:((

Status
Không mở trả lời sau này.