Cho em hỏi 1 chút về touchpad trên mac

thinh3d

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng tám 2007 lúc 23:38
Anh em cho hỏi :em dùng mouse đê di chuyễn được nhưng khi em double click thì ko d0ược mà fải double click bàng phím cuả chuột ạ??
anh em nào biết thì giúp em với
thanks
2 cái đấy ko fai là 1 à? :D Tớ chưa hiểu ý bạn lắm...nếu ý bạn là ko double click = trackpad đc thi vào system preferences để chỉnh. Còn nếu chuột ko double click đc thì...tớ cũng chưa nghĩ ra :))

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng tám 2007 lúc 02:05
có khi do anh chỉnh cái double click speed nó lâu quá, thành thử... :D
anh chỉnh lại xem sao nhé

imax

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng tám 2007 lúc 10:30
có khi do anh chỉnh cái double click speed nó lâu quá, thành thử... :D
anh chỉnh lại xem sao nhé

Tớ chỉnh kiểu nào nó cũng ko nhận doubleclick cái touchpad :confused:, thích cái doubleclick touchpad của Laptop-PC mà ko dùng được trên Macbook P

24 Tháng tám 2007 lúc 20:21
Tớ chỉnh kiểu nào nó cũng ko nhận doubleclick cái touchpad :confused:, thích cái doubleclick touchpad của Laptop-PC mà ko dùng được trên Macbook P
Vào system preferences/keyboard&mouse/chọn hết clicking là okie bác àh! Tôi xài 6 em mbp rồi, trong đó có e có cấu hình giống máy của bác, em nào cũng okie hết!

Bài viết cần bạn xem thêm

do thích em orient mako pepsi từ lâu. nên e có tích cóp được ít. thấy có bạn có nick pham quang chien đăng bán. giá 2 bên thoả thuận là 1.5t. e phi từ vĩnh phúc xuống cầu diễn để giao dịch. đến nơi đúng như topic của bạn ấy nói là vòng benzen k xoay ...
Lazada Vietnam Master card on Monday