cho em hỏi 1 ít vấn đề thông thường về Treo

MThandheld

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
em cài 1 vài soft vào trong đó! và cũng bị lỗi vài cái! reset máy của Treo 680 trở lại ban đầu bằng cách tháo pin ra phải không các bác! hay là còn soft reset nào nữa ko?
À rùi mình cài nhạc khác ngòai cái nhạc của nó làm nhạc chuông cho từng thì như thế nào nhỉ? ko có ổ đọc ngoài chỉ có dây hotsync ổ treo nó không có hiện ra thư mục gì nên cũng ko biết chép vào đâu luôn!!!:(

VU HEO

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đè phím mở nguồn khi tra cục pin trở lại máy, khi logo hiện ra thì làm theo hướng dẫn.
Muốn cài nhạc khác phải cài thêm chương trình như Ringo, Technician, mRing...
Nhạc phải được vào thư mục gốc của thẻ hay mục audio khi thẻ được format bằng chính máy Palm qua đầu đọc thẻ hay chương trình sử dụng Palm làm đầu đọc thẻ như CardReader, CardExport.
Chúc bạn mau làm chủ được cái điện thọai thông minh hiện đại này.

MThandheld

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đè phím mở nguồn khi tra cục pin trở lại máy, khi logo hiện ra thì làm theo hướng dẫn.
Muốn cài nhạc khác phải cài thêm chương trình như Ringo, Technician, mRing...
Nhạc phải được vào thư mục gốc của thẻ hay mục audio khi thẻ được format bằng chính máy Palm qua đầu đọc thẻ hay chương trình sử dụng Palm làm đầu đọc thẻ như CardReader, CardExport.
Chúc bạn mau làm chủ được cái điện thọai thông minh hiện đại này.
Chào bác! em biết lí do sau máy em cài ko được 1 vài soft rồi, nó như thế này - khi em cài mRing thì nó bắt là em phải vào internet để check sài bản try 30 day, nhưng máy em ko vào được net nó báo là attacting GPRS. plz waiting nhưng máy em có cấu hình GPRS gì đâu nên ko vào net được thế là nó báo error fail, hix! ko biết cái dây hotsync qua treo, làm treo kết nối internet được ko bác, em dùng PC hotsync và ko có bluetooth, và nếu pc với treo qua hotsync thì làm thế nào để treo vào net được nhờ pc...
Thanks trước... đang mò mẩm khổ thật```:(

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình biết đến digiworldhanoi ( sau đây gọi tắt là DGW) từ năm 2010, từ đó đến nay đã mua rất nhiều sản phẩm công nghệ bên DGW, đến nay cũng đã là khách VIP bên DGW.
Sản phẩm đồng hồ Garmin là thương hiệu bản thân mình biết đến nó cũng là ở tinhte.vn. ...
Lazada Vietnam Master card on Monday