cho em hỏi cái này

6 Tháng ba 2007 lúc 10:53
cho mình hỏi ké luôn. mình làm như thế này k biết có tác dụng k. mình sync máy với lại PC, thi trên PC, máy mình sẽ giống như 1 ở flash, vay mình quét virus bằng fần mềm wét virus của PC, nó có tác dụng k?

Ta Luan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng ba 2007 lúc 11:50
cho mình hỏi ké luôn. mình làm như thế này k biết có tác dụng k. mình sync máy với lại PC, thi trên PC, máy mình sẽ giống như 1 ở flash, vay mình quét virus bằng fần mềm wét virus của PC, nó có tác dụng k?
Không thể được bác ạ, đơn giản là các ct quét virus của PC kg thể nhận biết được virus của đt được. Hai loại virus này hoàn toàn khác nhau.

Mark-2888

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
6 Tháng ba 2007 lúc 14:24
Theo mình thì virut không ảnh hưởng nhiều đâu, Không lo đâu mình dùng nhiều con rồi ma chưa con nào bị virut cả. Bác yên tâm đi

7 Tháng ba 2007 lúc 11:30
Theo mình thì virut không ảnh hưởng nhiều đâu, Không lo đâu mình dùng nhiều con rồi ma chưa con nào bị virut cả. Bác yên tâm đi
Chủ động e không thừa đâu bác, chứ với cái đà công nghệ nó phát triển mạnh thế này thì nhỡ 01 ngày nào đó bật máy lên nó die luôn do virus thì xót của lắm.

tung2403

Thích du lịch bụi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng ba 2007 lúc 13:00
Mình dùng từ trước tới giờ cũng không thấy bị gì cả. Nhưng cẩn tắc vô áy náy vẫn phải cài phần mềm diệt virus. Mình thấy các PM diệt virus trên PPC cập nhật rất ít, chắc tại loại này ít phát triển. Theo mình cứ sử dụng thôi, nếu gặp trường hợp bị nhiễm thì HR (tất nhiên là phải backup dữ liệu thường xuyên khi có nâng cấp hoặc update PM). Cứ vô tư đi.

hieutq

hieutq@handheld.com.vn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng ba 2007 lúc 16:26
những cái đt dùng hđh windown có bị virus ko, nếu bị thì phải làm sao
Tại sao lại kô nhỉ? Bác cứ hiểu thế này nhé, đã là HDH thì tức là cài được soft, mà Virus chẳng qua cũng chỉ là 1 soft ngây hại mà thôi -> bất kỳ máy nào dùng HDH đều có thể bị nhiễm virus

HDG

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
15 Tháng ba 2007 lúc 10:36
Tại sao lại kô nhỉ? Bác cứ hiểu thế này nhé, đã là HDH thì tức là cài được soft, mà Virus chẳng qua cũng chỉ là 1 soft ngây hại mà thôi -> bất kỳ máy nào dùng HDH đều có thể bị nhiễm virus
Chính xác, bác nói chính xác!:D .hiện tại đã có những máy bị nhiễm virus rồi đó! Nhưng rất nhiều người dùng chưa quan tâm đến điều đó!

Bài viết cần bạn xem thêm

Phim Châu Tinh Trì mình sưu tập từ nhiều nguồn, tất cả đều có USLT nên xem rất vui, mình chia sẻ cho bác nào cần down về coi lại những bộ phim gắn liền với tuổi thơ thời còn VCD...

1. Tây Du Ký I: Nguyệt Quang Bảo Hợp[/COLO ...
Lazada Vietnam Master card on Monday