cho em hỏi cái

Các thớt khác của mrsingsongvnn

maytinhxachtay

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
24 Tháng ba 2007 lúc 16:13
Bạn nêu rõ yêu cầu công việc hơn thì mọi người mới tư vấn được...nhưng Celeron 1.6 thì cũng phục vụ được khối việc, học tập, văn phòng, giải trí rồi đó:)

atungbk

ĐẠI BA HOA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng ba 2007 lúc 18:54
Cũng đáng.Vì nghe nhạc hay,tuy hơi nặng.Dùng để lập trình thì quá tuyệt
Chỉ có 1 loại dùng chip này thôi hả bác?

@mrsingsongvnn:bác mua lap của thằng Dell đi,ngon bổ rẻ...còn chip đó thì em nghĩ cố lên chút nữa sau này đỡ tiếc,máy rẻ bán để nâng cấp cũng khó...

24 Tháng ba 2007 lúc 20:58
Chỉ có 1 loại dùng chip này thôi hả bác?

@mrsingsongvnn:bác mua lap của thằng Dell đi,ngon bổ rẻ...còn chip đó thì em nghĩ cố lên chút nữa sau này đỡ tiếc,máy rẻ bán để nâng cấp cũng khó...
Hình như là còn mấy loại cùng dòng đó có chíp khác.Tuy nhiên con này là rẻ nhất rồi.Nếu mrsingsong rủng rỉnh thì có thế chọn loại khác tốt hơn.
Mình nghĩ chỉ làm văn phòng,lập trình,kô game thì con này cũng là chon lựa tốt.

khoiks

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
24 Tháng ba 2007 lúc 23:02
Tôi nghĩ bạn nên cố thêm chút ít mà đầu tư vào quả Centino. Giá bây giở đã quá hạ. Đúng là Celeron có thể đáp ứng tốt nhu cầu học tập, và bạn sẽ "tự sướng" với suy nghĩ đó. Nhưng sắm một cái laptop không đơn thuần chỉ để học, nên tận dụng nó để giải trí như một tiện ích đích thực. Chúc bạn chọn được con laptop ưng ý!

24 Tháng ba 2007 lúc 23:17
Nếu việc học dùng vậy là ok rồi . Lúc trước đi học cái máy củ chuối mà dùng cũng tốt thôi. Bác đừng có mua máy cái tốt độ cao phí tiền .
Tôi đang dùng cái PII mà làm việc vẫn ok.

Bài viết cần bạn xem thêm

Chào tất cả anh em,

Một số anh em phản ảnh dưới Avatar của mình có nhiều chức danh quá: NHẬP HỘI, GÂY DỰNG, GẮN KẾT v..v... và có ý muốn rút gọn chỉ giữ lại chức danh cao nhất.

Nay tôi thông báo nếu anh em nào có nhu cầu rút gọn thì ghi danh tại đâ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday