Cho em hỏi chút xíu các bác ơi

Các thớt khác của tung_view_sonic

tung_view_sonic

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng mười 2007 lúc 10:15
Em đang xài con Toshiba A135-S4412,cài Driver còn thiếu mỗi Wireless,bác nào có share cho em với,nhân tiện cho em hỏi cái Driver mà có hình chữ a màu tím là biểu tượng của Driver gì vậy.
Và sau khi cài Driver Wireless làm sao mình biết là máy mình đã có Wireless?
Mong các bác giúp dùm em cho nó nhanh,để em còn dẫn nhỏ bạn gái đi uống cafe và nối Wifi nữa đó..hi hi..
Cảm ơn các bác nhé.

ntnhan3780

RÙA BA HOA .HA.HA.HA....
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng mười 2007 lúc 10:31
Bác vào đây tìm thử nhé: Toshiba:
www.pc.toshiba-asia.com/support/downloads/
www.support.tos hiba.com
www.csd.toshiba .com/cgi-bin...l_docs =false
http://209.167.114.38/support/download/ln_bymodel.asp
Mình o biết cái nào chính xác nhưng đó là những trang Web mà mình thu thập được đấy.
Bác muốn kiểm tra xem đã cài wireless chưa thì vào Properties- hardware- device Manager - chọn phần Network Adapter xem có báo lỗi gì o? ( sẽ có dấu chấm than màu vàng nếu chưa cài đặt).
Chúc bác vui nhé!!!

tung_view_sonic

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng mười 2007 lúc 11:08
Em cũng làm như bác rồi nhưng không tháy dấu chấm than màu vàng nào cả mà chỉ thấy có 3 dấu chấm hỏi màu vàng ghi bên cạnh chữ Ethernet...gì đó,trong phần Other Deviece hay Other Hadware gì đó( em không nhớ rõ vì nhà em không nối mạng,em phải ra quán net thôi nên em ghi ko chính xá,mong các bác thông cảm).
CÒn trong phần như bác nói thì trong Network Adapter chỉ có cái gì ghi là 1394.....( thật sụ em ko nhớ rõ),còn dấu chấm than màu vàng thì không có cái nào hết.
Cảm ơn bác nhé,mong sớm giúp em trả lời

Bài viết cần bạn xem thêm

Các hệ thống bán lẻ đã giảm giá bán iPhone XS và XS Max chính hãng xuống mức thấp hơn so với ban đầu vài triệu đồng.
Trên những website của các nhà bán lẻ, cả ba model iPhone XR, XS và XS Max mã VN/A đều đã giảm 2 triệu đồng so với thời điểm mới lên ...
Lazada Vietnam Master card on Monday