cho em hỏi chút xíu

Các thớt khác của mrsingsongvnn
31 Tháng bảy 2007 lúc 02:33
tình hình là em có con máy Acer 3683 nó bị kêu ở cái bản lề đấy,lúc đóng mở nó hay kêu hình như là bị khô dầu thì phải,tui phải làm sao để nhỏ dầu vào cho đỡ kêu mà kô biết tháo ra kiểu gì,mong các bro chỉ giúp với.Thank

thanhan243

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
2 Tháng tám 2007 lúc 10:20
hu

tình hình là em có con máy Acer 3683 nó bị kêu ở cái bản lề đấy,lúc đóng mở nó hay kêu hình như là bị khô dầu thì phải,tui phải làm sao để nhỏ dầu vào cho đỡ kêu mà kô biết tháo ra kiểu gì,mong các bro chỉ giúp với.Thank
Bạn muốn máy của bạn mau hư hay sao mà dám tư ý nhỏ dầu vào máy vậy, mình khuyên bạn tốt nhất là đem ra ACER nhờ nhân viên kỹ thuật người ta làm, tốn $ nhưng mà an tâm.

sirminh8x

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
11 Tháng tám 2007 lúc 18:51

Làm gì có dầu ở cái bản lề bác ơi, do bác đóng mở ko thật cân đối hay nhẹ nhàng mà nó lệch đó, em nghĩ nếu còn bảo hành thì mang ra nhờ nó chỉnh lại cho, còn hết bảo hành thì cũng chẳng cần mang ra cho phí tiền, vì cũng ko ảnh hưởng gì đến máy mà

Bài viết cần bạn xem thêm

Không biết post bài vào mục nào, post vào đây vậy.
Được tặng mà chịu không biết hàng xịn hay không? Nhờ các bác xem ảnh giúp em là hàng chuẩn không? Em cảm ơn các bác.
Lazada Vietnam Master card on Monday