Cho em hỏi có chia được thẻ nhớ như ổ cứng ko?

o22

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng hai 2007 lúc 20:33
to o22 : trong xp làm được rồi là sao,anh nói thế thì ai biết được?
em chỉ biết xp fomat dc ổ chứ chưa nghe xp chia được ổ.helf
Sorry mình lầm format bạn chia bằng trình Partition Magic Pro đó, hay nếu bạn có CD chạy hacao linux chia thẻ nhớ là nhanh nhất, trước đây mình vẩn thường làm nhưng nay lâu quá không nhớ rỏ để chia sẽ cùng bạn, nhưng rất đơn giản
chúc thành công

handhelp

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng hai 2007 lúc 20:57
Sorry mình lầm format bạn chia bằng trình Partition Magic Pro đó, hay nếu bạn có CD chạy hacao linux chia thẻ nhớ là nhanh nhất, trước đây mình vẩn thường làm nhưng nay lâu quá không nhớ rỏ để chia sẽ cùng bạn, nhưng rất đơn giản
chúc thành công
Đơn giản là đơn giản thế nào,bác nói như đúng rồi ấy nhỉ, làm thử xem nào
Bác nghiên cứu lại đi rồi chỉ lại cho ae với, em nghe lần đầu vụ chia thẻ nhớ nên rất tò mò đây he he :D

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
7 Tháng hai 2007 lúc 05:06
Mà chả hiểu chia thẻ nhớ để làm gì nữa ??? Có phải để cài linux cho pda không bác ơi??? T_T

o22

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng hai 2007 lúc 09:46
Mà chả hiểu chia thẻ nhớ để làm gì nữa ??? Có phải để cài linux cho pda không bác ơi??? T_T
Đúng là lúc trước mình có bằng trình Partition Magic Pro phân vùng thẻ nhớ để cài linux , (nhưng đến nay chưa cài được linux cho PPC) , việc phân vùng giống như phân vùng ổ cứng thôi cắm thẻ nhớ vào đầu đọc thẻ thì PC nhận thẻ như ổ box cứng nối qua USB. Các bạn thử biết liền mà

phongluuhuong

Vũng Tàu, hự hự ..
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng hai 2007 lúc 10:37
Cài PQ Magic Pro for WIn thì hễ nhận được trogn Win là chia được, thẻ nhớ cũng không ngoại lệ. Thậm chí nếu nhận được thẻ ở MS-DOS thfi đương nhiên dùng PQ Magic for DOS cũng chia được thẻ nhớ.

Thẻ nhớ xét cho cùng cũng là 1 loại ổ lưu trữ như ổ cứng thôi mà bác ! Mỗi cái cách giao tiếp là khác nhau !

Bài viết cần bạn xem thêm

Hầu hết người sử dụng đều khá quen thuộc với những tính năng chụp ảnh cơ bản trên camera của smartphone. Nhưng nếu muốn có những bức ảnh đẹp và độc hơn, thì 7 mẹo sau đây có thể hữu ích cho bạn.

1. Điều chỉnh lấy nét v ...
Lazada Vietnam Master card on Monday