cho em hỏi làm cho màn hình đổi màu liên tục có ảnh hưởng j ko ạ

hungdu

Viết 999 bài thôi...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
thế chưa có bác nào thử phần mềm này à, bắt đầu chạy thì nó đổi cứ 1s một màu, em nghĩ cũng như phim thôi, nhưng sau nó chớp 1s chục phát nhìn hoảng luôn, nhưng nghe các bác nói thì cũng có vẻ không nghiêm trọng lắm, thình thoảng nghịch chắc vẫn ok, laptop của em còn 3 năm bảo hành nữa :))) cảm ơn các bác nhé, mà e thấy cái này nó chớp cũng hơi đơn điệu, bác nào có cái nó chớp nhanh chậm tùy theo giai điệu của nhạc ko ạ???
Macbook Pro thì chớp cả keyboard kìa... nhưng KB thì dễ hư hơn... Flash Light của iPhone còn chớp điên cuồng luôn kìa... nhức mắt chứ không làm hư màn hình... iTunes (trên Mac) có đủ thức chớp theo nhạc... Windows thì không biết có không?8-}

3230

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
bác chỉ em cách làm iTunes chớp theo nhạc với, em dùng Windows nhưng cũng có cái iTunes, muốn thử xem :))

the Light

NHẬP HỘI
hi hi, bạn cứ an tâm dùng đi, vấn đề đó là bt mà, ko bị ảnh hưởng gì nhiều tới tuổi thọ của màn hình đâu. tưởng còn ghê gớm hơn nhưng như vậy cũng ko có gì quá ghê gớm đâu mà lo xa.

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...