CHo em hỏi MDA,T mobile

22 Tháng chín 2007 lúc 00:17
em vừa kiếm được con pocketPC,MDA toàn tiếng Đức,chẳng biết đọc tiếng này,chưa biết nó chính xác là gì,chit biết :nó sử dụng version 4.20.1081,processor : ARM SA110 ,ROM_Version 4.00.33, tốc độ 206MHZ,RAM 64M,ROM 32M,chip:28F128,tên chính xác của nó là : PW 10A2.
Còn lại em chẳng biết thêm gì về nó,bác nào biết cho em thêm kiến thức về nó nhé,em cũng chẳng biết nó sử dụng Windown Mobile ??,hay là Win CE??,
Ah! Còn một điểm quan trọng là em chưa đồng bộ được với PC????????
em dùng activesync 4.1->4.5 nhưng mà không nhận được,không biết phải tại dây Sync của nó không? Em dùng xạc của O2 XDA,còn Sync mượn của thằng bạn (dùng cho PPC6365)? Ai có kinh nghiệm chỉ cho em với!!!
Thực sự em cảm ơn vô cùng!!!Vô cùng!!!:D :mad:

22 Tháng chín 2007 lúc 18:18
Bác ơi! Vậy bác biết đồng bộ với PC kiểu gì không??? Qua đường USB hay RS232 ??? Em cho nó qua đường USB toàn bão lỗi cổng USB và chẳng thấy nó nhận gì? Em dùng cả phần mềm Activesync 4.1->4.5 rồi?? Bó tay luôn????????????

25 Tháng chín 2007 lúc 00:35
oh,yes! Nó nhận rồi,các bác biết up Rom cho con này chỉ cho em với nhé! Do đây là đồ cổ lên chắc chỉ dùng được Windown mobile 3.0 thôi nhỉ? Bác nào biết chỉ dùng cho em từng bước một nhé! Em là lính mới mà! Thanks! good luck!!!

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhìn thấy được nhu cầu hẹn hò của thị trường trong nước không ngừng tăng cao, với mong muốn có một môi trường hẹn hò chất lượng và an toàn dành riêng cho người Việt, tháng 11/2018 ứng dụng hẹn hò online Geency chín ...
Lazada Vietnam Master card on Monday