Cho em hỏi một chút về tòa nhà Pacific Place với ạ

Các thớt khác của hey

hey

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng bảy 2007 lúc 21:37
Tình hình là em đang cần mua một căn hộ ở tòa nhà Pacific Place chỗ phố Phan Bội Châu cắt với Lý Thường Kiệt. Nhưng hỏi CBRE (công ty chịu trách nhiệm tiếp thị các căn hộ trong tòa nhà này) thì họ bảo không còn căn nào cả.

Vậy, các bác có quen ai muốn bán căn hộ trong tòa nhà này thì chỉ giúp em với ạ. Em xin hậu tạ. Hehe.

Thanks in advance,
Duy Anh
0903411754

Lam Sơn

Super Moderators
Staff member
17 Tháng bảy 2007 lúc 21:47
Chưa đến ngày khai trương thì đã hết hàng rồi Bác ơi !!! Chờ thêm thời gian nữa sẽ có người "chuyển nhượng" nhưng "nặng đô" lắm đấy :D

Khai trương toà nhà Pacific Place ở Hà nội
Tòa nhà Pacific Place - do tập đoàn IMO quản lý - đã chính thức khai trương tại 83B Lý Thường Kiệt, Hà Nội. Đây là tòa nhà cao tầng hiện đại với đa mục đích sử dụng, có 179 khu căn hộ sang trọng, 20.000 m2 diện tích cho khu văn phòng cao cấp, 2.000m2 khu mua sắm và ăn uống đa dạng và là toà nhà đầu tiên có 5 tầng hầm ở Hà Nội. Thiết kế kiến trúc toà nhà 19 tấng này do tập đoàn Archetype thực hiện với thang máy tốc độ cao, cáp quang cho tất cả khu văn phòng và có hệ thống sàn nâng hiện đại. Ông Francois Magnier, Tổng Giám đốc của IMO, tập đoàn đang quản lý tòa nhà Pacific Place, cho biết “Tất cả diện tích khu vực thương mại và khu văn phòng đã được đăng ký hết trước ngày khai trương”. Khu căn hộ sẽ khai trương vào giữa tháng 5. (Theo vietnamnet).

17 Tháng bảy 2007 lúc 22:26
Tình hình là em đang cần mua một căn hộ ở tòa nhà Pacific Place chỗ phố Phan Bội Châu cắt với Lý Thường Kiệt. Nhưng hỏi CBRE (công ty chịu trách nhiệm tiếp thị các căn hộ trong tòa nhà này) thì họ bảo không còn căn nào cả.

Vậy, các bác có quen ai muốn bán căn hộ trong tòa nhà này thì chỉ giúp em với ạ. Em xin hậu tạ. Hehe.

Thanks in advance,
Duy Anh
0903411754
Supper Vip luôn á !.
Giá căn hộ ở đây bán ra thị trường bây giờ mình nghĩ cũng ko dưới 2000$/m2 đâu.

Bài viết cần bạn xem thêm

Bây giờ là thời đại của công nghệ, internet, smartphone, tablet, máy tính, robot,... vân vân. Thì nó cũng ảnh hưởng rất nhiều đến con người kể cả người già và trẻ em.
Mỗi gia đình bây giờ đều cho con nhỏ sử dụng các thiết bị điện tử như điện thoại, m ...
Lazada Vietnam Master card on Monday