Cho em hỏi tại sao bài viết của em bị xoá

Các thớt khác của HPHPHP
Status
Không mở trả lời sau này.

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng tư 2007 lúc 21:09
Số là em vừa post bài viết trong box Phần mềm công cụ game cho PPC ạh :D,em post bài giới thiệu chương trình Shapeservices IM + 4.31 ạh,phiên bản mới 4.31,em thấy đây là phần mềm,là soft hỗ trợ chat trên Pocket PC ,nên có ý post vào để chia sẻ,bởi vì em thấy mới có bác có bài về bản 4.30 nên em mứoi dám post!!!Thế nhưng...T_T khi em quay trở lại thì thấy bài của mình bị xoá bới mod ngoctuan vì một lí do vô cùng "hợp lý" :"SPAM",dạ nó đây ạh :

vậy thì tiêu chí để của box này là gì ạh?????

em xin hỏi bác ngoctuan một câu như vậy thôi,mong bác chỉ rõ cho thèng em newbie này ạh,để sau này đõ bị xoá bài như vậy

ngoctuan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng tư 2007 lúc 21:25
Thế thì sao nhỉ? Bạn nên bỏ cái ngoặc kép ở chữ hợp lý đi! Tôi xóa bài của bạn vì:
- Lý do dùng vì có được cái mà bạn gọi là cái "ấy".
- Sau đó bạn vào trang chủ của nó copy phần giới thiệu về và Paste vào một cách cẩu thả vào HHVN! Thay vì việc đó chỉ cần copy cái link để mọi người đọc cũng được rồi!
Lần sau bạn chú ý muốn giới thiệu 1 phần mềm nào thì cần nêu những ưu điểm và nhược điểm của nó bằng Tiếng Việt nhé!
Ví dụ: http://www.handheld.com.vn/forum/showthread.php?t=51441

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Bằng cách nào đó 9to5Mac có được ảnh rò rỉ thật của iPhone mới và Apple Watch 4 và họ khẳng định đây không phải là ảnh dựng mà là hàng thật. Nói về iPhone trước, chúng ta sẽ có iPhone XS 5,8" là bản nâng cấp của iPhone X, còn chiếc iPhone XS Plus màn ...
Lazada Vietnam Master card on Monday