Cho em hỏi tí: Làm "MOD" là được quyền ngang ngược vậy sao?

Các thớt khác của NGUYEN_PHAN

syhuy1977

Mod Ngang Ngược
Staff member
GÂY DỰNG
theo em thì LCD ra nắng thì hơi chói cũng ko sao A , nhưng bị ám tím ở giữa( theo ảnh # 11 ) thì là lỗi rùi , cái này thì dễ mà ta...mà sao tình hình căng thế này ? hic

Chói nắng bình thường thì không ai nói làm gì em ạ.

minhchau68

Siêu nhơn Gao
MÁY HỎNG
GẮN KẾT
iphone đc yêu thích vì độ bền và màn hình sáng đẹp hơn hẳn các fone khác, nên iphone mà bị lỗi màn hình thì nhìn rất khó chịu

Gởi từ cục gạch Sony z3 D6633

NGUYEN_PHAN

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chào các Bác
Em không muốn đôi co trên diễn đàn
1. Không phải em từ chối trách nhiệm, nhưng khi mua máy Bác ấy test rất kỹ không sót 01 chút gì,
(lúc đó e nghĩ bán cho mấy Bác rành như vậy thì tốt kiểm tra kỹ càng như vậy đỡ ý kiến về sau, do bán test) nếu như Bác ấy nói nhìn vào màn hình thấy lỗi , thì lúc đó Bác có mua không ( máy hoàn hảo thì Bác ấy mới mua chứ phải không)
2. Em nói (nếu như) người mua về sử dụng làm hỏng không lẽ người bán chịu ah ( sự thật thì hơi mất lòng)
3. Máy em bán test nên k có dán tem , nên giờ không phải máy của em mà nói của em , em cũng đành chịu . Các Bác phải để em nêu ra cho hết ý các trường hợp có thể xảy ra, chứ bên em mua hàng cũ rất kén chọn, test hàng bên Mỹ xong rồi về VN test lại xong rồi mới up chi tiết trên diễn đàn
4. Bên mình hàng như thế nào , thì các Bác trên diễn đàn cũng đã rõ
5. Bác đừng nói đến tiền. Bên mình bán hàng đi thu công nợ, về nhà đếm lại dư còn trả lại cho khách ( trên diễn đàn này cũng có anh trả tiền dư mình kiểm trả lại) UY TíN - CHÂN THẬT không mua được bằng tiền nha Bác
Em gởi thêm vài dòng cho hết ý . em xin kết thúc tại đây, để cho các Bác đã mua hàng bên em công tâm mà đánh giá
Cảm ơn!!!

Last edited:

syhuy1977

Mod Ngang Ngược
Staff member
GÂY DỰNG
Bác nói vậy là em hiểu bác là thương gia hạng gì rồi.

Em gửi bác serial luôn xem phải máy bác không.

Em làm hỏng cũng chả phải nghĩ bác ạ, không nên troll nhau làm gì.

Lúc em mua máy chỉ trong vòng 20 phút, từ lúc cầm máy đến lúc full restore icloud.

Và ko để ý màn hình do trong phòng nhìn rất đẹp.

Attachments

• 438ebbc635dd379ea8fc729febfa554ffb664a6debbef29970f1013b99d6960a.jpg
    438ebbc635dd379ea8fc729febfa554ffb664a6debbef29970f1013b99d6960a.jpg
    68.1 KB · Đọc: 143

fellow

Mập dễ thương
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Chào các Bác
1. Không phải em từ chối trách nhiệm, nhưng khi mua máy Bác ấy test rất kỹ không sót 01 chút gì,
(lúc đó e nghĩ bán cho mấy Bác rành như vậy thì tốt kiểm tra kỹ càng như vậy đỡ ý kiến về sau, do bán test) nếu như Bác ấy nói nhìn vào màn hình thấy lỗi , thì lúc đó Bác có mua không ( máy hoàn hảo thì Bác ấy mới mua chứ phải không)
2. Em nói nếu như người mua về sử dụng làm hỏng không lẽ người bán chịu ah
3. Máy em bán test nên k có dán tem , nên giờ không phải máy của em mà nói của em , em cũng đành chịu
5. Bác đừng nói đến tiền. Bên mình bán hàng đi thu công nợ, về nhà đếm lại dư còn trả lại cho khách ( trên diễn đàn này cũng có anh trả tiền dư mình kiểm trả lại) UY TíN - CHÂN THẬT không mua được bằng tiền nha Bác
Em gởi thêm vài dòng cho hết ý . em xin kết thúc tại đây, để cho các Bác đã mua hàng bên em công tâm mà đánh giá
Cảm ơn!!!
Em sau khi coi và đọc 2 dòng bôi đen thì có vẻ như bác Huy mua hàng không tem kô chứng tỏ được hàng mua bên đó nên tráo hàng lỗi đổ thừa, hoặc là mua về phá hư rồi bắt BH ....

transitor

NHẬP HỘI
Chào các Bác
2. Em nói nếu như người mua về sử dụng làm hỏng không lẽ người bán chịu ah
3. Máy em bán test nên k có dán tem , nên giờ không phải máy của em mà nói của em , em cũng đành chịu
Cảm ơn!!!
em mới tham gia diễn đàn, vô tình topic trên trang đầu nên e nhảy vào đọc và thấy cái bài post này mà bức xúc quá, ko ai rãnh mà đi phá cái ip5s giá 8t2 rồi mang lại bắt bác bh đâu.

Bác bác hàng mà ko dán tem là lỗi của bác, nguyên tắc là cho dù bán máy test thì cũng phải có 1 ký hiệu nào đó để bác nhận ra là máy của bác chứ, nói kiểu này giống như bác lấy chổi lông gà phủi vào mặt người mua vậy

luanhh

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Về máy thì em thấy màn này lỗi rồi, ip để sáng thường thì ra nắng cũng đã nhìn rõ được.

Về giá thì 8m2 đã đắt hơn so với những thương gia khác khoảng 5-700k cho con máy màu xám bản LL.

Về bảo hành: không đc bao test đàng hoàng + bảo hành bằng dao rồi. Xin lỗi em chịu thương gia này.

PS: Bác Huy thử xem màng loa gần cam có bị lệch k ạ?

Bài viết cần bạn xem thêm

Chào các Mod HHVN

Em có tham gia phiên đấu giá ngày 23/08/2022 của bạn Trịnh Tuấn Dũng nick HHVN @Linh DKH
...