Cho em hỏi tí !

spawn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em đang cần mua zac chuyển 2,5-3,5 loại xịn cho em mda của em
Bác nào biết địa chỉ bán chỉ cho em với !

starnt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
xịn thì k biết chứ mua tầm 20K là nhìn cái đầu vàng chóe nghe cũng OK. bác ra nhật tảo (HCM) hỏi là có nhiều
Khi đi mua nhớ mang theo thiết bị, đề phòng mua 1 cái ... rất giống mà không cắm vào được. Lưu ý Nhật tảo nói thách (làm giá) cũng ác đạn :D

nghiadao

TRÙM M.O.D.E.R.A.T.O.R
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
trên diễn đàn có bán đấy, cần gì ra nhật tảo ! anh Sơn bán tai nghe có đó

spawn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em ở Hà nội , từng dùng cái zac của Nhật cường nhưng chán lắm , rất nhanh hỏng , định làm hẳn một chú thật ngon

pttungvnm

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ngon đến mấy thì cũng thế thôi, em kô biết dưới đó bán ntn chứ trên em có 2k một cái dùng bẹt nhè vẫn tốt chẳng có vấn đề gì cả mà em sài mãi có thấy hỏng đâu!

@spawn: ra chợ trời đi. hôm trước mình mua luôn 2 cái. 1 cái 2,5->3,5; một cái 3,5->2,5 để dùng tai nghe O2 trên laptop. 15k một cái thì phải. vỏ sắt hẳn hoi trông như jac căm mic chuyên nghiệp ấy

cuongo2

HHVN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nói chung cứ ra các cửa hàng bán linh kiện điện tử hoặc những nơi bán linh kiện PC là có tất các loại cho bác lựa chọn, chỉ sợ lúc đó hoa mắt không kiếm đc cái nào thôi.

Bài viết cần bạn xem thêm

Một người cha trước khi chết nói với con trai của ông:
Đây là chiếc đồng hồ mà ông của con đã cho cha và nó hơn 200 tuổi rồi. Nhưng trước khi giao nó cho con, con hãy đem nó đến tiệm đồng hồ ở con đường đầu tiên và nói v ...
Lazada Vietnam Master card on Monday