Cho em hỏi vài câu về con O2 XDA II

dino

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
2 Tháng một 2007 lúc 11:03
Con của em O2 XDA II đã cài WM 2003SE và tiếng việt nhưng em có vài thắc mắc như sau.
+ Flash lên WM 2005 được ko ? có chậm hơn ko ?
+ Sao khi gọi đi và đến thì tiếng nó như là speaker phone, rất to em phải chỉnh volume nhỏ lại mới nghe không thì chói tai quá.
+ Cho em link down phần mềm từ điển Anh việt :( tìm mãi tòan link rapid và chùa chậm quá hu hu hoặc send qua cho em dinocon82@yahoo.com )
+ Em xài cái cable đi kèm thì Active Sync không nhận được (do cable hỏng hay sao ấy mà WIn XP ko nhận) giờ phải kiếm cái blue tooth nào để đồng bộ dữ liệu đây ? giá bao nhiêu luôn nha các bác.
+ Con này hỗ trợ thẻ nhớ bao nhiêu vậy các bác ?
Em cảm ơn bác bác

HHN

Thành viên mới đăng ký
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng một 2007 lúc 11:20
Con của em O2 XDA II đã cài WM 2003SE và tiếng việt nhưng em có vài thắc mắc như sau.
+ Flash lên WM 2005 được ko ? có chậm hơn ko ?
+ Sao khi gọi đi và đến thì tiếng nó như là speaker phone, rất to em phải chỉnh volume nhỏ lại mới nghe không thì chói tai quá.
+ Cho em link down phần mềm từ điển Anh việt :( tìm mãi tòan link rapid và chùa chậm quá hu hu hoặc send qua cho em dinocon82@yahoo.com )
+ Em xài cái cable đi kèm thì Active Sync không nhận được (do cable hỏng hay sao ấy mà WIn XP ko nhận) giờ phải kiếm cái blue tooth nào để đồng bộ dữ liệu đây ? giá bao nhiêu luôn nha các bác.
+ Con này hỗ trợ thẻ nhớ bao nhiêu vậy các bác ?
Em cảm ơn bác bác
Chào bạn mình cũng đang dùng O22,
+ Up lên 2k5 cũng không chậm đâu (theo mình là như thế) nhưng có vẻ không ổn định lám mình up lên rồi lại down xuống, rrồi lại up lên, nói chung là vọc cho biết.
+Bạn xem lại là khi gọi đi và đến, bạn có giữ nút xanh lâu quá không và giữ khoảng 1-2 giây là bật chế độ Speaker và ngược lại.
+ Link down TĐ chờ mình tìm lại đã, hoặc mình tìm lại bản của mình và gửi mail cho bạn.
+ Bạn đã cài active sync chưa? (sync bằng cable sẽ nhanh hơn BT (BT khoảng hơn 100K )
+ Hỗ trợ thẻ lên đến bao nhiêu mình cũng không rõ lắm nhưng hiện tại mình đang dùng thẻ 1G, đã từng cắm thẻ 2G vẫn nhận, thẻ cao hơn chưa thử qua.
vài dòng chia sẻ hy vọng có thể giúp được bạn.
chúc vui.

dino

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
9 Tháng một 2007 lúc 08:16
Cảm ơn bạn đã trả lời
+ Mình trả lời bằng cách chấm bút lên màn hình bạn à ....
+ Mình đã down được kinkin và xài rất tốt rồi
+ Phần mềm tra danh bạ điện thoại mình báo lỗi " Không thấy dữ liệu hệ thống", bạn biết cách sửa ko
+ MUa pin new cho con này thì bao nhiêu tiền vậy

13 Tháng một 2007 lúc 08:13
Bạn phải copy danh bạ từ sim vào máy (dùng sim manager). Cần mua pin của em nó bạn vào thegioipin.com.vn tham khảo nhé (khoảng 250 - 300k).

HHN

Thành viên mới đăng ký
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng một 2007 lúc 23:23
Phần mền tra danh bạ VNSmartdiction phải không bạn vào phần Mail -> tùy chọn trong mục "đường dẫn dữ liệu" bạn chọn thư mục chứa data của các tỉnh. ấn đồng ý là được.
Chúc thành công

À quên mất bạn ở đâu ấy nhỉ nếu ở HP thì mình có thể xem giúp và cho bạn một số soft.

Bài viết cần bạn xem thêm

Dear các anh em Hanheld;
Diễn đàn HH bây giờ tương đối già, không có nhiều bài viết trẻ trung để các anh em trẻ như em có cơ hội chém gió cafe. Nhưng chuyên mục "Đấu giá" luôn là chuyên mục hot, thu hút nhiều nick mới tham gia. Trước em cũng tình cờ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday