cho em hỏi về chỗ sữa pim laptop

Các thớt khác của linhldv

linhldv

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng tư 2007 lúc 13:36
số là e có 1 con laptop hàng lạ từ pháp xách về. e đã search hầu hết các trang web mua bán laptop nhưng ko có chỗ nào có bán pin cho loại máy của e cả; nên e quyết định tìm chỗ sữa cho nó nhưng mà tìm ko ra. các bác biết chỗ nào chỉ dùm e với và giá là khoảng bao nhiêu? cục pin của e là 6 cell. e ở hcm
Thanks các bác

Ta Luan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng tư 2007 lúc 13:52
Bác lục tìm trên này thử coi, hình như trên Nguyễn Cư Trinh có nơi chuyên phục hồi pin cũ cho lappy đấy, giá chừng khoãng 70 ngàn cho một cell thì phải.

dualcore

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng tư 2007 lúc 23:11
số là e có 1 con laptop hàng lạ từ pháp xách về. e đã search hầu hết các trang web mua bán laptop nhưng ko có chỗ nào có bán pin cho loại máy của e cả; nên e quyết định tìm chỗ sữa cho nó nhưng mà tìm ko ra. các bác biết chỗ nào chỉ dùm e với và giá là khoảng bao nhiêu? cục pin của e là 6 cell. e ở hcm
Thanks các bác
==========
Bạn thử xem qua trang Web này xem, có loại dung cho tất cả Laptop đấy
http://thegioipin.com/?name=product&op=productDetail&product=342&category=240

Bài viết cần bạn xem thêm

Tình cờ biết cái app khá hay chia sẽ các bạn: camera giao thông VN CAM chonphép xem trước tình hình giao thông thích hợp cho lộ trình di chuyển sắp tới thí điểm cho ba thành phố chính! Nhưng chắc trong giai đoạn phát triển nên app camera load hơi chậ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday