Cho em hoi ve con may nay` Compaq N610C

Các thớt khác của chong_ngo

chong_ngo

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
2 Tháng hai 2007 lúc 20:59
Vi li do hoc tap và công việc nên em đang muốn mua con máy này: Compaq N610C nhưng ma` em đã tìm hiểu trên các website mà không thấy. Bác nào có thể nói cho em chi tiết của con máy này được không ah? Thanksss!

Bạn cần chú ý gõ tiếng Việt có dấu cả phần nội dung và tiêu đề nhé !

thunamtuoc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng hai 2007 lúc 21:26
Vi li do hoc tap và công việc nên em đang muốn mua con máy này: Compaq N610C nhưng ma` em đã tìm hiểu trên các website mà không thấy. Bác nào có thể nói cho em chi tiết của con máy này được không ah? Thanksss!

Bạn cần chú ý gõ tiếng Việt có dấu cả phần nội dung và tiêu đề nhé !
Không hiểu ông này hỏi gì nữa. Vì lý do học tập và công việc nên muốn mua đích danh một con máy, tức là đã quá hiểu mình cần gì và chiếc máy như thế nào nên đáp ứng được nhu cầu sử dụng của mình. Tuy nhiên lại hỏi chi tiết về con máy này, không hiểu là muốn hỏi gì nữa. Thông số kỹ thuật thì Google một phát ra xem 10 ngày không hết. Bệnh tật hay đánh giá thì Google phát nữa, xem 10 ngày nữa không hết. Chả hiểu hỏi gì nữa.

chong_ngo

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
4 Tháng hai 2007 lúc 19:53
Em thử vào rồi nhưng mà không được, có bác nào dùng qua con này rồi cho em in ít kinh nghiệm và ý kiến nhé, em dùng với mấy mục đích là: Lên mạng down tin, nghe nhạc, xem phim, dùng một số phần mềm cho học tập như: Power Word 2003, Dr Eye... (tất cả đều dành cho học ngoại ngữ), còn chơi game thì em cũng không cần lắm, cùng lắm thì cũng chỉ chơi IGI, half life, đế chế thế thui mà. Em không thường xuyên tham gia diễn đàn nên ngôn ngữ khá "lạc hậu", các bác đừng mắng, khổ thân em. :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday