Cho em hỏi về Coupon

Các thớt khác của dualcore

dualcore

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng năm 2007 lúc 01:10
Em thấy trên Link: http://www.notebookreview.com/dellCoupon.asp
có nói về việc tiết kiệm 500$ khi đặt hàng trên Dell.com khi dùng Coupon mua hàng trên Web này. Chỉ có điều những thủ tục đó thì em không rõ, thằng bạn đang cần mua con Lap Dell này, nó bắt chước em. Bro nào có kinh nghiệm giải thích cho em với, liệu mình có thể đặt hàng về VN đc không nhỉ?
Thanks.:confused:

DaiGia

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
16 Tháng năm 2007 lúc 02:21
Dell thì ko thể nào ship direct về VN dc bạn. Còn vấn đề Coupon chẳng qua chiêu thức thu hút khách hàng. Thực tế ko hề giảm giá tới $500 (vì giá trị hàng lúc đó đã dc giảm trực tiếp ngang với khi có coupon rồi...). Cái này ko thể nói dài dòng ở đây dc. Tóm tắt cho bác hiểu thui. :)

dualcore

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng năm 2007 lúc 08:34
Nhưng việc ở VN mình chưa có động thái giảm giá sp xuống, với cùng mức tiền mà mìnhmua đc cấu hình cao hơn bao nhiêu so với ở vn, thế nên mình định nhờ Cty ở VN chuyển hàng về cho mình, Cty ở vn sẽ thu phí và Bảo hành. Thế đc ko nhỉ?Khi chuyen hang ve VN khong biet hang cua minh co nguyen thung dc khong nhi??:confused:

18 Tháng năm 2007 lúc 00:40
Em thấy trên Link: http://www.notebookreview.com/dellCoupon.asp
có nói về việc tiết kiệm 500$ khi đặt hàng trên Dell.com khi dùng Coupon mua hàng trên Web này. Chỉ có điều những thủ tục đó thì em không rõ, thằng bạn đang cần mua con Lap Dell này, nó bắt chước em. Bro nào có kinh nghiệm giải thích cho em với, liệu mình có thể đặt hàng về VN đc không nhỉ?
Thanks.:confused:
Nếu bạn mua ở bên Mỹ thì khi bạn đặt hàng nó có ô để bạn nhập Coupon của bạn vào (nhớ là coupon phải còn trong thồi hạn và số người dùng coupon này chưa vượt quá số lượng nó cho). Sau khi bạn nhập nếu thỏa điều kiện nó sẽ trừ thẳng ngay vào giá của bạn, bạn sẽ thấy nó trừ đúng bằng số tiền coupon được giảm. Mình đã mua 2 cái bằng cách này mỗi cái giảm được khoảng 300$.

Bài viết cần bạn xem thêm

Dear các anh @Lam Sơn @syhuy1977 ;
Em chân thành xin lỗi các anh và diễn đàn. Em có nick là "atieu87", vừa rồi em có đăng 2 bài đấu giá giày và 1 bài đấu giá điện thoại. Không hiểu sao trong đầu em nghĩ được đăn ...
Lazada Vietnam Master card on Monday