Cho em hỏi về FtouchFlo

23 Tháng hai 2008 lúc 07:35
-- em vừa up thử bản CE OS 5.2.2008 build 2000.1.0.0 của Medkid , thấy cũng rất ổn chỉ trừ một cái là mỗi khi vào wireless manager thì đèn vàng ko còn nhấp nháy nữa mà sáng luôn mặc dù ko turn on wifi hay bluetooth gì cả , phải reset mới hết .... có ai biết nó bị làm sao ko vậy (em đã thử up lại nhưng vẫn vậy)
-- một cái nữa là bản rom mới này em thấy có chương trình FtouchFlo chạy ngầm trong máy nhưng ko biết dùng nó khi nào , em trượt trầy màn hình mà chẳng thấy nhúc nhích gì cả

phamhien

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
23 Tháng hai 2008 lúc 19:04
-- em vừa up thử bản CE OS 5.2.2008 build 2000.1.0.0 của Medkid , thấy cũng rất ổn chỉ trừ một cái là mỗi khi vào wireless manager thì đèn vàng ko còn nhấp nháy nữa mà sáng luôn mặc dù ko turn on wifi hay bluetooth gì cả , phải reset mới hết .... có ai biết nó bị làm sao ko vậy (em đã thử up lại nhưng vẫn vậy)
-- một cái nữa là bản rom mới này em thấy có chương trình FtouchFlo chạy ngầm trong máy nhưng ko biết dùng nó khi nào , em trượt trầy màn hình mà chẳng thấy nhúc nhích gì cả
như bác maianh nói: Chẳng hạn khi bác vào danh bạ: bác đặt tay lên màn hình mà vuốt! Danh bạ sẽ chạy và kêu"tạch..tạch..tạch...". Tương tự khi bác vào các chương trình khác nữa...như Progames cũng trượt như vậy

Bài viết cần bạn xem thêm

Shenzhen Sunsoar Circuit Technology is specialized in Printed Circuit Board & PCB Assembly including components sourcing, functional test and complete assembly for clients all over the world.
All of our base materials and process can meet ROHS and U ...
Lazada Vietnam Master card on Monday